• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng chó (5 tháng tuổi )cho những bạn yêu chó ở Gò Vấp

akiss2myprince

Minh có 1 bé chó ta nhưng xinh lắm,bé mới có 5 tháng tuổi mà lớn nhanh quá nên mama không cho mình nuôi nữa (tại nhà hơi chật),nếu mình không cho ai thì mama sẽ đem bé về quê,nhưng quê mình người ta không ai biết yêu chó mèo là gì cả, nên giờ mình muốn gửi gắm bé đến nhà 1 bạn nào đó có điều kiên nuôi và cưng chó mèo với 1 điều kiện nho nhỏ xiu xíu : nhà bạn đó phải ở gần gần nhà mình một tí để lâu lâu nhớ quá mình có thể qua thăm e và cũng để xem em lớn thế nào rồi :D:D
Bé không mập béo lắm nhưng nhìn chung cũng không phải là gầy tong teo,đã tiêm dại và xổ giun rồi , không biết đi toilet trong nhà tắm nhưng biết kêu để đòi đi. Tính tình bé rất hiếu động và ... ham cắn:D
Bạn nào có nhu cầu thì liên lạc mình số 0907079170 (nhắn tin nha,vì mình hay đi học nên ít nghe máy)yahoo: akiss2myprince
(không chấp nhận người nhận nuôi về bán cầy tơ nhé :-L:-L)

akiss2myprince

:(:(..........................sao không ai nhận nuôi bé hết vậy huhu:(:)(:)(( những bạn yêu chó đâu rồi,giúp mình với:((

akiss2myprince

bé đã có chủ mới rồi đó mấy bạn :D mình cũng cám ơn bạn mr.kay218 và bạn Mil đã quan tâm tới bé nha.Thanks:-*:-*

Mil

Hi, chúc mừng cún đã có chủ mới ^^ .............................

tieukk

nhà bạn GV đường nào...mình ở ngã 4 An Nhơn nà...đc mình wa nhà bạn nói chuyện chơi...n