• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng các anh em yêu thích GSD

Mấy hôm rồi rảnh rỗi lên mạng ko ngờ số nó lại may mắn đến thế được ông anh gửi tặng em này nên up lên nhờ các bác xem hộ và đánh giá dùm.

Chắc nhanh thì cũng phải sang tháng bác ạ vả lại em thì đang ko có chỗ để nuôi phải kiếm đất hãng ko nuôi nhà bé quá tội nghiệp mấy em nó.

Quá tuyệt vời anh Khương ạ, hhom nào về em phải tới nghía nó 1 cái mới được.

maianhbao

Member
Chào anh Khương, em thấy con này mầu mảng rất đẹp, đầu nhìn ngang rất to, con này là dòng chó lưng dầy - lưng to (Theo cách nhìn của em) nó chỉ có độ dốc khi đứng bình thường lưng không gù. Con này là con đực phải không anh, nếu là chó đực sau này hậu duệ của nó sẽ có thể rất ngắn chó, không có độ gù gập. Mong anh xem xét thật kỹ trước khi quyết định nhập nó về Việt Nam.
Trên đây là ý kiến riêng của em, nếu không đúng mong anh bỏ qua nhé.
Chúc anh mạnh khoẻ, thành đạt

Cám ơn maianhbao nhé bạn nhận xét rất đúng nhưng nói thật là mình thì ko dòng mình lưng đơn con này thuộc dòng lưng đôi còn về độ gù gập thì đúng là em này hơi thiếu thật nhưng bạn ạ con này free chẳng mất gì cả he he. Nhưng khổ cái nhà mình nó nhỏ quá giờ mà thêm em này về nữa thì sợ nuôi hơi mệt vì vậy chưa chắc mình đã vác em nó về đâu.

Thanh_arch

Member
Chỉ cần tạm thời bố trí cho em nó cái chuông chừng 3m2 là ok rồi bác Khương ah. Mang em nó về ngay đi thôi đẹp quá. Với dòng "lưng đôi" như chú này thì theo em nó sẽ rất phù hợp với nhiệm vụ làm vệ sỹ đấy, chúc mừng bác nhé.

Woa ! chú chó của bác thật đẹp ! nhìn nó dường như rất là khoẻ mạnh đúng ko bác ! ;;)

Bác cho anh em biết thêm thông tin về chú cún của bác nhá ! để anh em có dịp mở mang tầm mắt ! ;)

Cứ mang về đi bạn đua mình nuôi cho , chơi xộp trả tiền chi phí vận chuyển cộng thêm 1 ít tiền tips ! hế hế hế ! đùa chút chơi xin phép hỏi bạn xuất xứ ? và lý do nào mà 1 em rất hoành tráng thế mà được free ?ban nhận về nếu không nuôi thì có thể bán đấu giá gây quỉ từ thiện chắc người tăng không buồn đâu vì việc làm quá ý nghĩa vậy !

Em thấy anh Locthovang nói rất có lý. Anh cứ nhập em nó về đi dù sao em nó cũng là 1 chú chó đẹp mà

Mấy hôm rồi rảnh rỗi lên mạng ko ngờ số nó lại may mắn đến thế được ông anh gửi tặng em này nên up lên nhờ các bác xem hộ và đánh giá dùm.

Con này tên gì vậy bạn ? nếu mình đoán không lầm thì em nó phải từ v trở lên đấy bạn cho gia phả đi bạn ?

HN. xin anh em có đôi lời nhận xét về chú Bốp nhà em.
Chào bạn, trước tiên mình xin chúc mừng bạn là thành viên VP
Chó của bạn theo cách nhìn của mình thì đuôi không được dài , ben khoe cũng chẳng có , đầu mặt, tai không đẹp. Nói chung coi nhà báo động sủa là ok rồi:praying::praying::praying:
Và cuối cùng muốn nói với bạn là bạn đã đi lộn vào nhà người khác rồi, lần sau nên xây nhà riêng .
Cũng may là locthovang biết lehaminhhai8252 là người mới và hơn nữa là người đẹp nên chiếu cố cho ở chung nhà.hihihi :cry::cry::rule::rule:

Chó của bạn theo cách nhìn của mình thì đuôi không được dài , ben khoe cũng chẳng có , đầu mặt, tai không đẹp. Nói chung coi nhà báo động sủa là ok rồi:praying::praying::praying:
Và cuối cùng muốn nói với bạn là bạn đã đi lộn vào nhà người khác rồi, lần sau nên xây nhà riêng .
Cũng may là Soidonghoang biết lehaminhhai8252 là người mới và hơn nữa là người đẹp nên chiếu cố cho ở chung nhà.hihihi :cry::cry::rule::rule:
ĐÍNH CHÍNH THÔNG TIN :

Cũng may là Soidonghoang biết lehaminhhai8252 là người mới và hơn nữa là người đẹp nên chiếu cố cho ở chung nhà.hihihi :cry::cry::rule::rule: