• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng ba bé mèo ở HN

Cái này là bạn mình nhờ mình đăng hộ. Nhà bạn mình có một lứa mèo con rất xinh và mập mạp. Nhưng vì ở nhà thuê nên chỉ được nuôi 1 bé, vì vậy bạn ý muốn tìm chủ cho những bé mèo con tầm 2 tháng tuổi bé bé nghịch nghịch. Điều kiện nuôi rất đơn giản, bạn chỉ cần yêu quí mèo, ko cần hôm nào cũng phải ôm ấp vuốt ve, chỉ cần cho ăn đầy đủ, đối xử tốt, không hành hạ động vật, nếu được thì có thể chụp ảnh hay update thông tin của em ấy cho bạn càng tốt ạ. Các bé rất ngoan, ăn cơm hay hạt đều rát tốt, uống nước và đi VS đúng chỗ, luc tối nghịch xong rất thick nằm trên lòng chủ hay cạnh chủ để ngủ ngon lành. có nhiều lúc rất đáng yêu, rất thich nằm ngủ cùng chủ, hư chỉ cần dạy một lần là hiểu, tự lập và biết bắt gián từ lúc 1thang tuổi rưỡi. các em ý đều là mèo đực hết. tiền vía thì tùy tâm, SV muốn nuôi mèo thì chỉ cần 2k-5k đều được hết chỉ cần yêu thương nó . giờ em xin show ảnh mèo ạ. (lưu ý nhỏ là xin mọi người pm nick : mangtroi_thienthan hay gọi điện đến số 01688 999 458, nếu gọi ko thấy nhấc máy thì có thể để lại tin nhắn, xin đừng spam với nháy máy ạ)
Thứ nhất là đuôi chấm ạ, đuôi tự dwg có cái chấm trắng ở chót đuôi nên đặt tên theo thế luôn (máy ảnh đt có 2 chấm nên mọi người thông cảm ạ.

Tiếp theo là mũi nhọ ạ
Rất ngoan luôn
Bảo gì nghe nấy :x yêu lắm

tiếp theo là đứa bé nhất nhà, bé cổ trắng

Rất thick nằm với chủ ạ, chủ nằm đâu lon ton chạy ra nằm cùng đấy :X

Vì vậy, ai có nhu cầu pm nick trên hoặc số đt trên nhé, cám ơn mọi người quan tâm ạ

Le To Anh

Member
Mình đăng ký một bé nhé, màu gì cũng được chỉ cần là mèo đực thôi.

Giotromua

Tớ đăng ký 1 bé nhé, đực hay cái cũng được. Tớ sẽ chăm nom em ấy cẩn thận. Tks bạn

Tớ đăng ký 1 bé nhé, đực hay cái cũng được. Tớ sẽ chăm nom em ấy cẩn thận. Tks bạn
cám ơn bạn đã quan tâm, hiện các em đã về nhà mới. Nếu có lứa sau mà bạn vẫn có ý định nuôi 1 bé thì tớ nhất định sẽ để cho bạn. Cám ơn bạn

Hiện tại các bé đều đã có chủ hết, rất cám ơn các bạn đã quan tâm tới các bé. Hy vọng các bé sẽ sống tốt tại nhà chủ mới, Cám ơm các bạn.