• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng bạn cocker.fan 1 số hình ảnh hôm nay 21/1 mấy anh em rủ nhau đi parkuor tí cho khoẻ người nè..^

cocker.fan

Active Member
ồ yeah :D có nhiều pic ngoạn mục quá bạn ơi.Đây là nhóm của bạn tập hay nhóm Fly hight thế? :D chuyển skate board sang parkour rồi à?? :p

hết rồi nhé... bọn tớ tập dưới Hạ Long theo tính chất vui vẻ khoẻ mạnh thôi chứ không chơi chuyên sâu. có gì anh em bỏ qua nhé^^. khoẻ người là chính ấy mà. hehe
Thân chào :beer

haha. vào nhận hàng luôn hả. tớ cùng mấy ông em trong fly ấy mà. mỗi tội tớ ở bên phó nháy. hehe. phó nháy cũng khoẻ người đấy. phải không cocker.^^

cocker.fan

Active Member
:D đã phát hiện thấy 1 bạn treo cờ rất khỏe và 1 bạn lao khỉ mông rất cao :"> nói thực cả tháng nay bị tớ lười đi tập lắm.Nhìn ảnh của cậu lại thấy nóng hết người rồi :D

vanglai213

Active Member
:raised eyebrow:
không ngờ chú em lại thích môn này giống chú cóc cơ ^^ hay phết anh mê các môn thể thao mạnh và nhào lộn lắm rất tiếc anh chỉ được nhìn mọi người thể hiện :yawn::raised eyebrow:

cocker.fan

Active Member
:raised eyebrow:

không ngờ chú em lại thích môn này giống chú cóc cơ ^^ hay phết anh mê các môn thể thao mạnh và nhào lộn lắm rất tiếc anh chỉ được nhìn mọi người thể hiện :yawn::raised eyebrow:
:D xem cũng là 1 thú vui mà anh.tiếc là e chưa làm được 1 clip riêng để tặng anh em trên vp được :p

cocker.fan

Active Member
Chắc khó đấy bạn ơi,vì giờ tớ lười tập lắm,thể lực yếu.Quay không nổi :))

vanglai213

Active Member
lạnh thế này luyện tập lại mới khỏe dẻo dai em à hehe, cởi trần mặc áo ba lỗ chạy băng băng trên đường hoành tráng lắm đây

cocker.fan

Active Member
lạnh thế này luyện tập lại mới khỏe dẻo dai em à hehe, cởi trần mặc áo ba lỗ chạy băng băng trên đường hoành tráng lắm đây
:"> e chỉ sợ vừa cởi áo ra định chạy đã sun hết người vào rồi :D ra tết âm ấm dắt chó đi tập nữa là đẹp :D

bạn cứ mặc ấm khởi động đi. xem đến lúc khởi đọng xong có mặc nổi chiếc áo thứ 2 không hay là "thoát y" phần trên rốn luôn. hehe. món này nhanh nóng người lắm. bạn cũng tập nên hiểu mà. cocker nhỉ ^^ :beer

cocker.fan

Active Member
:"> dạo này lạnh,nên tớ ngại lên tập :)) lên thì cứ lộn lộn vài quả rồi lại nằm chém gió vs bọn bạn :)) lười lắm