• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng bé mèo xinh Hà Nội

Riyi.min

MÌNH TẶNG MÈO RỒI CÁC BẠN NHÉ!!!!
Đây là Rin <3 Sn 2/7/2012
(Tặng kèm áo new).

B nào muốn nuôi l/h m 01666988654

BunnyLuvNgeck

chị này em nhắn cho chị 2 cái tin dài như thế, cho hay không cho chị cũng phải nhắn lại 1 câu cho em biết chứ, để em chờ đợi suốt :( em nhiệt tình có nhã ý mà chị chả tôn trọng em gì cả, sinh viên thì bị coi thường như thế àk????
Quá buồn :-< nói để chị biết, em sẵn đã có bé hứa tặng em 1 bé mèo đen tuyền rồi, em vừa đi thăm Su bên Hồ Tùng Mậu về, bé vẫn còn bé, chưa cứng cáp, phải để cho mẹ bé nuôi tiếp 1 thời gian, trong thời gian đấy em vẫn phải ở 1 mình, buồn buồn nên thấy chị tặng Rin em mới muốn nuôi để có bạn cho Su...
Thôi thì chúc chị tìm đc chủ mới yêu quý Rin nhé

Riyi.min

chị này em nhắn cho chị 2 cái tin dài như thế, cho hay không cho chị cũng phải nhắn lại 1 câu cho em biết chứ, để em chờ đợi suốt :( em nhiệt tình có nhã ý mà chị chả tôn trọng em gì cả, sinh viên thì bị coi thường như thế àk????
Quá buồn :-< nói để chị biết, em sẵn đã có bé hứa tặng em 1 bé mèo đen tuyền rồi, em vừa đi thăm Su bên Hồ Tùng Mậu về, bé vẫn còn bé, chưa cứng cáp, phải để cho mẹ bé nuôi tiếp 1 thời gian, trong thời gian đấy em vẫn phải ở 1 mình, buồn buồn nên thấy chị tặng Rin em mới muốn nuôi để có bạn cho Su...
Thôi thì chúc chị tìm đc chủ mới yêu quý Rin nhé
Sdt b đuôi 5957 đúng không? Chiều nay chỉ có sdt đấy nt cho m và m đã rép rõ ràng mà hẳn hoi rồi nhé, b xem lại có nhầm lẫn gì không, chứ m ko bh có ý phân biệt gì cả. Mong b hiểu cho. Thân!

BunnyLuvNgeck

Sdt b đuôi 5957 đúng không? Chiều nay chỉ có sdt đấy nt cho m và m đã rép rõ ràng mà hẳn hoi rồi nhé, b xem lại có nhầm lẫn gì không, chứ m ko bh có ý phân biệt gì cả. Mong b hiểu cho. Thân!
hix sorry chị nhé, em hiểu nhầm chị rồi, do nhà mạng hay do máy trục trặc >_< em gửi cho chị 1 tin 3 trang 1 tin 4 trang, chờ mãi cả chiều k thấy chị rep mà bên máy em nó lại báo đã gửi :(
Sau này em sẽ rút kinh nghiệm, gọi trực tiếp luôn chứ k tin tọt gì nữa >_<
Xin lỗi chị lần nữa vì em nói nặng lời, tại em dễ tự ái quá, xin lỗi chị nhiều nhé. Chiều mai em sẽ qua đón Rin :X Tks chị

BunnyLuvNgeck

Rin về đến nhà rồi chị nhé :X bé thám thính khắp nhà, nghịk ngợm tơi bời :)) chả chụp đc kiểu nào tử tế cứ loăng quăng khắp nhà, chiều tối em tìm cách up ảnh cho chị ngắm nhaz :X chả hiểu sao cái upload image của em ấn vào chả thấy động tĩnh j ấy @__@

BunnyLuvNgeck

Rin hư lắm chị ơi, cứ mở cửa là lại tót za ngoài chơi, mắng k bít sợ đâu :( nghịk kinh khủng khiếp :(( cắn đau ơi là đau ếk TT^TT
em bị bé này bắt nạt zồi :))

Riyi.min

Rin hư lắm chị ơi, cứ mở cửa là lại tót za ngoài chơi, mắng k bít sợ đâu :( nghịk kinh khủng khiếp :(( cắn đau ơi là đau ếk TT^TT
em bị bé này bắt nạt zồi :))
Ôi c cũng nhớ Rin lắm í. Hihi nghịc thế phải măng cho vài câu cho nó bít sợ, chứ đừng chiều quá ^^
Tks e lần nữa nhé. Hihi.