• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng bé mèo 4.5 tháng tuổi

Bé mèo này nhà mình nuôi cũng được 4.5 tháng rồi, lúc đầu bé đi wc ở trong chậu cát, lớn lên thì ra ngoài đi wc, ngoan và hiền, ai bế ẵm gì cũng được, khách đến nhà muốn bế cũng được luôn, bé chịu tắm, không giãy giụa mấy, là mèo đực, hiện mèo mẹ đã đẻ lứa tiếp, quá đông nên mẹ bắt mình cho đi vì nhà đang có cháu bé con của anh trai mình (đáng lẽ nhà bắt mình cho hết cả mẹ lần con nhưng mình ngoan cố không chịu vì mình rất rất yêu mèo), mình định sau lứa này mình đưa mèo mẹ đi tiêm thuốc cho nó khỏi đẻ nữa, mình không dám đưa mèo mẹ đi mổ vì sợ nó chết.Nếu bạn nào thích thì mình sẽ gửi tặng bạn ấy, hiện mình đang ở bình dương,khu công nghiệp Việt - Sing nhưng mình lên thành phố hằng ngày để đi học (con đường mình đi là quốc lộ 13 và điện biên phủ , Võ Thị Sáu và trường mình thì ở Vĩnh Viễn, nếu bạn nào gần chỗ mình thì có thể xuống đón, hoặc xa quá thì có thể đến đoạn đường mà mình đi học mình sẽ đưa sang cho bạn, lần trước mình đã đưa bé đi gửi vì mèo mẹ mang bầu tự nhiên ghét nó và đuổi nó đi, mà nó không đi thì mẹ nó đi làm mình phải cột mèo mẹ vào nhà khi nó gần đẻ vì mình sợ nó đẻ rơi ngoài đường, nhưng khi mình mang bé đi, qua nhà người bạn thì bé chẳng lạ lẫm, sợ hãi và vẫn ngủ ngon lành nên nếu bạn nào sợ mèo lớn lạ nhà thì không có vấn đề gì đâu. đây là hình bé mèo ấy.

đây là số đt mình 01667451723, mình tên Nhung

mình ở tphcm, mà có hai bạn hỏi mình về bé mèo rồi, hì, và mình đã đồng ý cho bạn đầu tiên, thứ ba là mình đưa sang cho bạn ấy:)