• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng 3 chú mèo con

bimthoi

Member
Mình có 3 em mèo con 3 tháng tuổi rất xinh, nghịch ngợm, béo tốt, sạch sẽ cần tìm chủ mới. Vì công việc bận quá không có thời gian chăm sóc. Bạn nào đang có nhu cầu tìm mèo làm bạn thì liên lạc với mình nhé. Trang- ĐT 090 4210 757

Mình có 3 em mèo con 3 tháng tuổi rất xinh, nghịch ngợm, béo tốt, sạch sẽ cần tìm chủ mới. Vì công việc bận quá không có thời gian chăm sóc. Bạn nào đang có nhu cầu tìm mèo làm bạn thì liên lạc với mình nhé. Trang- ĐT 090 4210 757
Bạn ơi,có cho mấy em nó thì cũng nên biết nhà của người xin nha bạn.Nhìn thấy mấy em bị cái bọn dã man nhốt chúng trong một cái chuồng tí xíu mà thương lắm.

bichdiep

Member
Up phụ nè, mau về nhà tốt các bé nhé. Bạn chủ top nên cẩn thận khi cho mèo, nên có điều kiện là người nhận có thể up ảnh em hoặc mình có thể đến nhà thăm để biết tình hình các bé, tránh vào tay người xấu. Chị Thảo giờ là tuyên truyền viên rồi :)

bimthoi

Member
Các bé đã tìm được chủ mới tốt bụng, chăm sóc rất chu đáo. Rút kinh nghiệm, lần sau nếu có tìm chủ mới cho các bé mình sẽ lưu ý hơn. Cảm ơn mọi người nhiều nhé.

phamthanhhuyen

Em phiphi của chị Trang đã được đổi tên là đôla cho mau chóng nhớn béo tốt....^^ Em bé ngoan lắm chị ạ. Hôm nào em sẽ up ảnh em bé nhé