• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tập họp anh em trong Nam muốn nuôi H'mông cộc

choy có mấy hhom k vago diễn đàng làm vuột mất cơ hội có 1 em H'mong cộc trong nam chuyến này rùi!buồn quá đi!:-??
Hẹn bác chuyến sau nhé! Hiện tại còn rất nhiều anh em ở trong đó Muốn nuôi dòng này. Bác cứ vào chỗ tập họp anh em miền nam mua cộc đăng ký để lại tên tuổi. 1-3 tuần sẽ cố gắng gom đủ 3- 4 con một chuyến, còn nhiều quá thì hơi vất cho em vì ***g hơi to khó sắp xếp được.

huongtri

Member
Hẹn bác chuyến sau nhé! Hiện tại còn rất nhiều anh em ở trong đó Muốn nuôi dòng này. Bác cứ vào chỗ tập họp anh em miền nam mua cộc đăng ký để lại tên tuổi. 1-3 tuần sẽ cố gắng gom đủ 3- 4 con một chuyến, còn nhiều quá thì hơi vất cho em vì ***g hơi to khó sắp xếp được.
Chắc kì này Bác Tuyên phải bỏ hết công việc để đi tìm H'mong cộc cho anh em miền Nam rồi :)).

huongtri

Chắc kì này Bác Tuyên phải bỏ hết công việc để đi tìm H'mong cộc cho anh em miền Nam rồi :)).

huongtri
Đốt chốt những ae miền nam nhận chó đợt chuyển này:
Huongtri + anh tiến: 3 cộc tỉ lệ 1/3 đực khác đàn.
Chuyển 10h30 sáng ngày 22/9/2011. Tối nay về đến HN sáng mai khởi hành. Có gì em sẽ cập nhật lại thông tin về các em nó trong chuyến hành trình này.

huongtri

Member
Chuyển 10h30 sáng ngày 22/9/2011. Tối nay về đến HN sáng mai khởi hành. Có gì em sẽ cập nhật lại thông tin về các em nó trong chuyến hành trình này.
Ok cám ơn Tuyên nhiều, dang hồi họp chờ mấy em H'mong cộc

huongtri

huylh

Member
bác Tuyên mát tay quá
xem chứng MN nhiều MC hơn MB đấy nhé

bác Tuyên mát tay quá
xem chứng MN nhiều MC hơn MB đấy nhé
Anh Thoại và anh Huy up ảnh đi để anh em xem tình trạng sức khỏe và mọi thứ xem như thế nào? Dìm hàng ác quá, có ai đánh thuế đâu up vào ae cung xem nào bác Huy

Em đã ném 1 xe gạch vào nhà bác Tuyên để chờ 1 em H'mong cộc vào MN rùi đó nha bác Tuyên. Lần này mong sao sẽ suông sẻ8->

Em đã ném 1 xe gạch vào nhà bác Tuyên để chờ 1 em H'mong cộc vào MN rùi đó nha bác Tuyên. Lần này mong sao sẽ suông sẻ8->
Bác mua giá như bác hương trí tiền cước như vụ 3 con vừa rồi em hỗ trợ 500k (chưa tính từ hà giang xuống hà nội đâu nhé) . Vì đầu tay không biết tình hình thế nào khá lo . Đợt này nếu trên 4 người thì nhẹ nhàng tiền cước khá ít chỉ phát sinh thêm có ít thôi không đáng lo.
hy vọng mát tay các em cộc đều khẻo mạnh.

Anh Thoại và anh Huy up ảnh đi để anh em xem tình trạng sức khỏe và mọi thứ xem như thế nào? Dìm hàng ác quá, có ai đánh thuế đâu up vào ae cung xem nào bác Huy
Hihi, lén lút qua mặt anh Thoại và anh Vinh post vài tấm hình mấy em H'mong cộc trong Nam

em này của anh Tuyên gửi cho anh Thoại. Trông nhà ác chiến.

người đàn ông này đang xem xét gì sau vườn thế nhỉ.

thì ra đây là nguyên nhân. Em cái H'mong nhà anh Thoại và em đực vện nhà anh Vinh.

Tiếc là em vện k dám chén, chắc do k phải địa bàn của em vện.
PS: Cảm ơn buổi gặp mặt thân mật và ấm cúng tại gia đình anh Thoại. Kế hoạch là anh em đang sắp xếp thời gian để xuống Hoài ĐỒng Nai thăm H'mong Cộc.

dinhlongle

sao lại là anh tiến nhỉ, là em đó bác, hic, là Long nhé

DoGia_Art

Member
ái chà, các bác miền Nam đông vui quá, chúc các bác có đc những chú Mông cộc đẹp và gây dựng phong trào ngày càng đi lên các bác nhé <:p

Dạo này anh em miền nam xúc tiến ném gạch ác quá đã đủ một chuyến nhỏ nhỏ vào nam rồi. Đã có tên người ném gạch
simon khan: Đen tuyền 1 đôi - Hmông cộc
Captain cbam: Đen, xám 1 con - Hmông cộc
Địa chỉ: Sài Gòn.

huongtri

Member
Tuyên ơi, vậy 1 con H'mong cộc giao cho Long hay anh Tien vay.

huongtri

Tuyên ơi, vậy 1 con H'mong cộc giao cho Long hay anh Tien vay.

huongtri
Em nhầm bác ạ. Bác giao cho Lê Định Long hộ em nhé. Hôm nay em gọi điện hỏi thăm bác chuyển chó rồi vẫn tình trạng tốt. Khoảng sáng sớm ngày chủ nhật có mặt ở Sài gòn rồi.

huongtri

Member
Em nhầm bác ạ. Bác giao cho Lê Định Long hộ em nhé. Hôm nay em gọi điện hỏi thăm bác chuyển chó rồi vẫn tình trạng tốt. Khoảng sáng sớm ngày chủ nhật có mặt ở Sài gòn rồi.
Báo với Tuyên là mình đã nhận 3 con H'mong cộc rồi nhe, 3 con đều khỏe mạnh.
Mình sẽ báo tình hình sức khỏe tụi nó sau.

huongtri

Báo với Tuyên là mình đã nhận 3 con H'mong cộc rồi nhe, 3 con đều khỏe mạnh.
Mình sẽ báo tình hình sức khỏe tụi nó sau.

huongtri
Sao nhanh quá vậy? Sáng hôm qua mới chạy mà nay đã nhận được rồi nhanh hơn dự kiến.

sonvh06

K/G anh Tuyên
Em vẫn đặt mua 1 con cộc đực màu vện hoặc đen thuộc loại chó đẹp theo đánh giá của anh, khoảng hơn 4 tháng trở lên. Nếu có anh nhắn tin cho em biết nhé. Hiện em đang ở TpHCM
Sơn 090 3979 138
sonvh06@yahoo.com.vn
Xin cám ơn anh

HQ-empire

Senior Member
Sao nhanh quá vậy? Sáng hôm qua mới chạy mà nay đã nhận được rồi nhanh hơn dự kiến.
Tuyên ơi, nghe các bác miền Nam nhận chó mà anh mong Bắc Hà quá...............................................................................

em có xin bên topic của anh Tuyên, nhưng mấy hôm nay di dời phòng, nên ko có lên diễn đàn được, nếu có thề thì em xin 1 em vện hoặc 1 cặp 1 cái 1 đực càng tốt(để di trì nòi giống thui).
Em tên Hiếu trong HCM, số của em là 0909486555