• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tập đoàn 5 mèo nhà mình đây!

chjpbong

Member
may quá....hì hì.....em thấy em nào cũng xinh hết ý.... con nào cũng muốn lấy....hic....lông các em ý giống Buma hả anh? anh nhớ để lại cho em nhé,nhà anh ở xa nên anh thông cảm cho em với,em đi được mỗi chiều thứ 7... cái mà mấy em mèo con đang đứng lên anh mua ở đâu thế ạ? em muốn mua cho các bé

cunyeumeo

Mình cũng muốn hỏi như chjpbong, cai cây cho mèo cào và chơi bạn mua ở đâu vậy, trông đẹp quá.

Bully

Member
Mình mua của anh Lâm Petshop, trên 93 Hoàng Hoa Thám. Lần trước mình mua có mấy cái xinh lắm, chẳng qua nhà hết chỗ nên không dám mua thêm.
Nick trên Vp của anh ý là Manonero, thành viên vp có giảm giá đấy

đan mèo con càng lớn càng xinh, nhìn muốn ôm tất về thôi nhưng mang tất thì không kham nổi còn cho các bạn yêu mèo khác nữa chứ nhỉ ;)) Em nào anh tặng em không, cũng không nhất thiết nó phải lông xù lên, vì từ đàu em cũng không nghĩ gì là mèo xù cả, em chỉ thích vì nó là cái dòng BA TƯ mặt tịt tròn tròn thôi, nói chung con gì em cũng yêu cũng thương. Khi nào xuất đc thì pm lại cho em nhé, còn nhóc nào cũng đc . À con bull nó không cắn đàn mèo à , em thấy am bull dữ lắm :-S