• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tận mắt xem cà phê "quái chiêu" ở Hà Nội

GA_DONG_TAO

Active Member
Đi làm về chả thấy quán cf pet ở đầu Khâm Thiên nữa....không để ý chuyển đi đâu rồi.
Ngày xưa hay đọc vietnamnet lắm.. những giờ thì thấy nó trở thành tờ báo rẻ tiền mất rồi. Ngày xưa là một tờ chính luận hay và nhiều thông tin đáng giá.. nhưng giờ toàn tin bài vớ vẩn, câu khách rẻ tiền, nghĩ mà chán.

Pet Cafe 2a khâm thiên chuyển về số 37 phố trần hữu tước rồi bạn ah đối diện với ngõ 58 nguyễn lương bằng gần ngã 6 ô chợ đưa ý nếu bạn không tìm thấy thì cứ pm số phone 0983140589 của tuấn! mình sẽ chỉ đường cho bạn mình cũng là cộng tác viên của Pet Cafe!

milkygirl6390

Active Member
"Trong cuộc sống hối hả, dừng lại một chút ở cafe… mèo mà phát hiện được ngần ấy điều thú vị chẳng phải tôi cũng được sống những giây phút thư thái dù không mấy dễ chịu trước mùi hôi của hơn chục con mèo có nguồn gốc, xuất xứ từ khắp nơi trên thế giới đó sao?"... bác nhà báo này chê có nghệ thuật thiệt chứ...:))... vương quốc vật nuôi thì mình chưa có dịp đến nhưng Ailu thì đúng là hơi bị... nặng mùi... chắc Huyền Hương phải dành thời gian tổng vệ sinh triệt để mới mong bỏ được mùi của bọn nhóc...:D

Pet Cafe của mình chuyên về các loài bò sát ở nam mỹ và châu phi không có chó mèo đâu bạn ah! Có mỗi 1 em dalmatian mình nuôi chơi thôi!