• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tạm tính số lượng con của 30

Qua 1 năm 9 tháng : tính đến hết ngày 4/12/2012 Tổng số HẬU DUỆ của con 30 đã là 51 con : Xoáy 100%, mầu mảng rõ ràng và đang chờ thêm 2 con cái nữa ( vì mình cho phối rất chọn lọc ) ..chúc mừng sự hợp tác của các chủ chó cái ..và chúc mừng cả mình nữa=))=))=))

Đây là lẩm nhẩm tính thử xem cho đến bao giờ mới tới con số 1000 cá thể chó PQ có giấy ( điều kiện để FCI công nhận con chó PQ là của Vn) chứ quảng cáo gì đâu mà nhạt với nhòa:))

cho ven

Lúc nào rảnh bác alo cho em trước,rồi wa nhà đánh giá hộ em chất lượng đàn con của con 30 nhé.thank bác

bác có nhầm không đấy riêng em đã có mấy cún không xoắy rồi

Bạn xem ở đâu, đàn nào mà nói : " Mấy cún không xoáy rồi " có bằng chứng gì không ? số lượng con của 30 thì chỉ có ở trại của mình và cũng rất ít cho ae bên ngoài phối ( chỉ có 5 người được cho phối thôi ) mà những đàn này thì mình luôn kiểm tra , gọi điện thăm hỏi từ khi mới phôi đến khi đẻ, nếu phát hiện ra ai nói là con của con 30 mà trong đàn lại không có xoáy thì bạn cứ nêu tên giúp mình nhé, nếu chính xác mình xin cảm ơn

Javata

Member
Nhẩm tính thì bác cứ nhẩm tính và ghi vào sổ "lợi nhuận phối giống" chứ sao bác phải công bố lên diễn đàn làm gì nhỉ ???..........hihi......:p:p:p >:p>:p>:p

vukimthuy

Member
Bác Thắng giày ơi hôm nào con titi nhà em nó đến tuổi lấy chồng,em qua bác nhé 0934062866

bác có nhầm không đấy riêng em đã có mấy cún không xoắy rồi
để được phối với con 30 là cả vấn đề đấy bạn ơi, tôi bao lần đến đấy năn nỉ gãy lưỡi bã bọt mẹ với bác giày mà có được cho phối đâu, đừng có luyên thuyên mà nói bậy!

Nhẩm tính thì bác cứ nhẩm tính và ghi vào sổ "lợi nhuận phối giống" chứ sao bác phải công bố lên diễn đàn làm gì nhỉ ???..........hihi......:p:p:p >:p>:p>:p
Diễn đàn là chung sao không công bố được nhỉ? " Lợi nhuận phối giống " ư, cứ thử hỏi mấy ae đã phối chỗ mình thì liệu có lợi nhuận hay không ? chắc bạn chẳng biết là đến khi nào con số 1000 con chó PQ CHUẨN thì sẽ có tương lai gì nhỉ ? muốn biết thì nên cafe để đàm đạo cho rõ đi đã nhé

tien.jkc

Member
Mới có 5 người dc cho phối thôi kìa. Đúng là chuẩn nó phải khác bác Giầy nhỉ.

Mới có 5 người dc cho phối thôi kìa. Đúng là chuẩn nó phải khác bác Giầy nhỉ.
Tới giờ này con 30 đã cho được 7 con cái bên ngoài rồi ...chuẩn hay không chưa dám nói nhưng nếu chó cái ôn ổn thì ok, còn nếu hơi lai lai 1 tý thì dù có 10 triệu cũng xin chào thua:D

kecodon

Member
kho của cty em nằm ngay ngõ 85.cửa sau của cửa hàng bác nhìn thẳng sang kho em luôn,hôm nào bác giầy cho thằng em đi giao lưu và xuống thăm dinh cư của bác,có được ko ạ?em cảm ơn trước ạ...hì hì:D:D:D<:p

kho của cty em nằm ngay ngõ 85.cửa sau của cửa hàng bác nhìn thẳng sang kho em luôn,hôm nào bác giầy cho thằng em đi giao lưu và xuống thăm dinh cư của bác,có được ko ạ?em cảm ơn trước ạ...hì hì:D:D:D<:p
có gì mà không được, nhất là gần nhau, có gì cứ gọi cho anh ở số đt bên dưới chữ ký

Pham Thang

Member
Mời các bạn chiêm ngưỡng Ông trùm chó Phú Quốc Việt Nam - Mr Thắng cùng 1 em hàng siêu vện đen đỏ lửa giống đực thuần chủng có đẳng cấp đang lịch lãm chào khán giả trong ngày hội Việt Nam Dog Idol tại Văn Quán HN: >:D<>:D<:-*

@ phamthang : anh chỉ là người nuôi chó PQ bình thường thôi, đừng gọi là ÔNG TRÙM CHÓ PQ VN : kẻo ae lại ném đá anh vỡ đầu đấy:(( cảm ơn ông em vì mấy tấm hình, giao lưu với ace yêu chó trên toàn quốc đã mang lại cho anh 1 thú vui giữa thời gian khó này đấy

Tính ra Hà Nội toàn dòng chó nhà a Thắng, hihi
Chúc mừng a
Thân!
Mới chỉ có chút ít thôi, vẫn của ae trong giới chơi là nhiều em ạ, như vậy nguồn giống mới phong phú ...hiện tại số lượng chó của nhà anh đã có mặt ở Miền Nam 8 con rồi đấy và ngược lại anh vẫn nhập chó từ phía Nam ra để đa dạng ...cảm ơn em