• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tạm biệt diễn đàn, tạm biệt Câu lạc bộ chó Phú Quốc Hà Nội

Status
Không mở trả lời sau này.
Lời đầu tiên xin chân thành xin lỗi các anh chị em là MOD của diễn đàn, những anh chị em đã phải nghe những lời nói không được hay trong lúc bức xúc nóng giận của tôi.

Thời gian tham gia sinh họat trên diễn đàn nói chung và Box Phú Quốc nói riêng tôi đã học hỏi được rất nhiều kiến thức về chăm sóc chó cũng như có thêm nhiều người bạn đáng quý. Nhưng song song với việc đó thì cũng phải nghe, phải chứng kiến, phải tiếp xúc với nhiều điều, nhiều người không lấy già làm hay ho lắm.

Nhớ những ngày anh em yêu thích chó Phú Quốc tụ tập trên Bách Thảo thật trong sáng và vui vẻ mà thấy thèm. Thôi thì con chó nó chẳng có tội vạ gì, nuôi vài con trông vườn thay chó ta vậy. Nhưng lòng người mõi người một kiểu. Cũng muốn cố gắng góp chút công sức cho tương lai con chó Phú Quốc, nhưng giờ nản quá rồi. Để lại việc này cho anh em nào còn kiên trì thôi.

Chúc anh em yêu mến chó Phú Quốc nói chung và anh em Câu lạc bộ chó Phú Quốc Hà nội nói riêng sức khỏe và vui vẻ!

Tạm biệt!

@ Riêng tuanphuthai: Tôi không tha cho ông đâu! Chờ xem nhé!

lucky_pig1

Bác Hà ơi,cây ngay không sợ chết đứng mà Bác,Bác đừng vì những lời nhận xét không đúng sự thật về mình như vậy mà đã thối lui và nói lời chia tay với anh em như vậy chứ.mình mới lên diễn đàn được mấy tháng nay thôi nhưng mình thấy sinh hoạt của Nguyễn Hà thật sôi nổi,
Đừng vì tức giận nhất thời vì những người chưa hiểu mình mà bỏ diễn đàn và bỏ anh em nhé Bác Hà.
Chúc Bác mau vượt qua cơn chán nản hiện nay nhe.
Thân chào Bác.

chú Hà ah. Mình làm Những gì mình tự biết có đúng với lương tâm mình không, với đam mê, yêu thích PQ thì chả cần ai biết mình biết là được. đâu cần vì 1 ai đó nhận xét vì mình không hay mà phải như thế. còn việc chú trong lúc tức giận có câu viết không hay thì chú nhận mình đã sai thì mọi người cũng chả ai để bụng hay trách chú. Còn vp là chỗ ae giao lưu chia sẻ mong muốn tât cả mọi người yêu pet tham gia chứ không câu lệ ai hết

nguyenducminh63

Active Member
Tạm biệt chứ không vĩnh biệt hả anh ơi???

Gia đình chúng tôi vô cùng thương tiếc báo tin có một chiến sĩ vì tinh thần chiến đấu quá kém nên đã...Trong lúc tang gia bối rối gia đình có gì sơ suất xin các anh chị em lượng thứ.:(:)(:)((

hoangtkv

Active Member
Lời đầu tiên xin chân thành xin lỗi các anh chị em là MOD của diễn đàn, những anh chị em đã phải nghe những lời nói không được hay trong lúc bức xúc nóng giận của tôi.

Thời gian tham gia sinh họat trên diễn đàn nói chung và Box Phú Quốc nói riêng tôi đã học hỏi được rất nhiều kiến thức về chăm sóc chó cũng như có thêm nhiều người bạn đáng quý. Nhưng song song với việc đó thì cũng phải nghe, phải chứng kiến, phải tiếp xúc với nhiều điều, nhiều người không lấy già làm hay ho lắm.

Nhớ những ngày anh em yêu thích chó Phú Quốc tụ tập trên Bách Thảo thật trong sáng và vui vẻ mà thấy thèm. Thôi thì con chó nó chẳng có tội vạ gì, nuôi vài con trông vườn thay chó ta vậy. Nhưng lòng người mõi người một kiểu. Cũng muốn cố gắng góp chút công sức cho tương lai con chó Phú Quốc, nhưng giờ nản quá rồi. Để lại việc này cho anh em nào còn kiên trì thôi.

Chúc anh em yêu mến chó Phú Quốc nói chung và anh em Câu lạc bộ chó Phú Quốc Hà nội nói riêng sức khỏe và vui vẻ!

Tạm biệt!

Làm gì mà phải căng thẳng thế anh. Diễn đàn có phải của riêng ai đâu mà phải tạm biệt, anh chúc thế nghĩa là cũng ra khỏi câu lạc bộ CPQ Hà Nội luôn à? Buồn nhỉ.

phamhuyhoang

Active Member
chuyện anh Hà cãi nhau thì không ảnh hưởng đến ai cả ,nhưng em chỉ bực mình vì anh nói là diễn đàn chó nên đã có lời như vậy.cuộc sống còn nhiều chuyện va vấp vậy mà anh bỏ cuộc giữa chừng nghe không hợp lý lắm.

aiquan72

Member
Gia đình chúng tôi vô cùng thương tiếc báo tin có một chiến sĩ vì tinh thần chiến đấu quá kém nên đã...Trong lúc tang gia bối rối gia đình có gì sơ suất xin các anh chị em lượng thứ.:(:)(:)((
nhũng tranh luận,tranh cãi là chuyện bình thuòng ỏ mọi diễn đàn...nhung thấy ông bạn rất vui khi 1 thành viên theo tôi thấy rất nhiệt tình nhu Nguyẽn Hà rút lui..ông bạn cảm thấy rất vui thì phải nhỉ?

hoangtkv

Active Member
nhũng tranh luận,tranh cãi là chuyện bình thuòng ỏ mọi diễn đàn...nhung thấy ông bạn rất vui khi 1 thành viên theo tôi thấy rất nhiệt tình nhu Nguyẽn Hà rút lui..ông bạn cảm thấy rất vui thì phải nhỉ?
Chẳng có ai là vui hay buồn cả. Diễn đàn mở, thích thì tạo nick vào nói chuyện, chán thì đi. Đây cũng là lần đầu tiên có người nói là tạm biệt diễn đàn kiểu như này. Thôi anh em ta tạm biệt nick Nguyễn Hà, chờ bao giờ bác ý tính tâm lại thì lại dùng nick khác đăng nhập có gì đâu. Bao giờ bác ý bảo đoạn tuyệt với chó Phú Quốc hay thậm chí bỏ nuôi chó thì anh em ta mới buồn.:love struck:

nguyenmaiphuquy

Active Member
Anh em cố gắng bình tĩnh đi,chuyện đâu còn có đó,1 ngày nào đó anh bình tĩnh lại anh sẽ thấy những chuyện này không đáng.NHẪN...Đừng quyết định gì khi tâm trạng anh đang nóng nảy.Mong các anh giải quyết được vui vẻ.

hadung

Member
hầy dà... biết ngay là cái thằng Nguyễn Đức Minh lại lao vào cắn trộm mà... :)) Mình đinh ninh đến chiều vào là thấy bài của nó y như rằng... thằng này chỉ rình rập cơ hội đi kích bác gây mất đoàn kết. K hiểu ở ngoài đời có ai thèm chơi với họ nhà nó k nhỉ ? hầy dồ.....

hater

Member
:) sao lại bỏ cuộc , không thể tranh cãi nếu người ta đã cố tình bôi nhọ mình thì dùng sản phẩm và hành động chứng minh. Bỏ cuộc là nhận thua mất rồi bác ạ.

khuyen_mo

Active Member
Tạm biệt...!Nghe câu này mà ghê chết người...như kiểu sắp đi 1 nơi rất xa!Mình sống đúng với lương tâm thì sợ gì...chứ!Sự thật vẫn sẽ là sự thật! .Nguyễn Hà chấp nhận mình là người không tốt hay sao mà lại bỏ cuộc sớm thế!A phải ở lại để khẳng định mình là người thế nào chứ?Lẽ nào lại rút lui nhanh vậy....Điều này là không nên(Có tật thì mới giật mình)...!

khuyen_mo

Active Member
Tạm biệt..!Nghe câu này mà ghê chết người…như kiểu sắp đi về 1 nơi rất xa!Mình sống đúng với lương tâm thì chẳng sợ điều gì cả….!Sự thật thì vẫn mãi cứ là sự thật mà thôi!Nguyễn Hà chấp nhận mình là người không tốt hay sao mà lại bỏ cuộc sớm thế!A phải ở lại để chứng minh cho mọi người biết mình là người thế nào chứ…!Lẽ nào lại rút nhanh như vậy…Điều này là không nên chút nào….!(đừng để mọi người lại nghĩ A có tật giật mình đấy!)...!

JONHTB

Tạm biệt!

Đừng chấp kẻ tiểu nhân Hà ạ. Những người này cũng chẳng tồn tại được lâu đâu.
Nếu thực sự là anh em thì không ai làm như vậy cả.

TRUNG_ND

Member
hehehe....em thấy bác này căng thẳng quá rồi.chuyện nhỏ như con thỏ mà cũng phải như vậy sao?em cũng thích chó phu quốc và cũng đã gọi điện cho anh Hà nhưng thấy gia hơi cao nên em ko mua nữa.thuận mua vừa bán mà.ai chẳng muốn bán giá cao chứ.như vậy cũng không có nghĩa là lừa đảo.mong rằng mọi chuyện sẽ qua để VP lại là nơi vui ve như xưa.....

soidongbang

Member
:)):)):)) Chưa gì mà chú đã vội buông súng rồi ah, nói 1 câu thật lòng chú đừng buồn : có thể trình độ và hiểu biết về chó PQ của chú chưa được giỏi nhưng a thấy còn hơn khối thằng chip hôi nói nhăng nói cuội nên chú nhụt chí như vậy là chúng lại được quả đấy, chú phải học tập bác chủ tịch clb ngoài đó thì mới chơi PQ được , chú xem bài viết của bác ấy dưới đây rồi hãy quyết định cũng chưa muộn http://dogsinvietnam.com/diendan/showthread.php?t=520 :)):)):))

hoangtkv

Active Member
:)):)):)) Chưa gì mà chú đã vội buông súng rồi ah, nói 1 câu thật lòng chú đừng buồn : có thể trình độ và hiểu biết về chó PQ của chú chưa được giỏi nhưng a thấy còn hơn khối thằng chip hôi nói nhăng nói cuội nên chú nhụt chí như vậy là chúng lại được quả đấy, chú phải học tập bác chủ tịch clb ngoài đó thì mới chơi PQ được , chú xem bài viết của bác ấy dưới đây rồi hãy quyết định cũng chưa muộn http://dogsinvietnam.com/diendan/showthread.php?t=520 :)):)):))
Thằng cha này chắc con ông kễng nên cứ mở mồn ra là thấy coi thường người khác. Hoặc giả chắc cũng già sắp xuống lỗ nên coi trời bằng vung. Nhiều người góp ý với ông về cái giọng điệu nói trên diễn đàn rồi mà không nghe. Coi chừng có ngày báo ứng đó.

Ông trích bài của chủ tịch CLB gì ngoài này thế? Hóa ra ông Thắng là bù nhìn à?

Thằng cha này chắc con ông kễng nên cứ mở mồn ra là thấy coi thường người khác. Hoặc giả chắc cũng già sắp xuống lỗ nên coi trời bằng vung. Nhiều người góp ý với ông về cái giọng điệu nói trên diễn đàn rồi mà không nghe. Coi chừng có ngày báo ứng đó.

Ông trích bài của chủ tịch CLB gì ngoài này thế? Hóa ra ông Thắng là bù nhìn à?
Không biết bác Hoàng bn tuổi rồi, mà lại xưng hô ông tôi với người sắp xuống lỗ vậy=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.