• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tư vấn chọn chó giúp mình

huuthao123

muốn nuôi chó từ lâu lắm rồi nhưng vì ở trọ nên cũng chẳng thể hiện thực hóa được.nay có điều kiện nên mình muốn kiếm 1 con để làm bạn.mình thích dòng bull nhưng ng yêu mình lại muốn nuôi fox sóc.các bạn có kinh nghiệm thì tư vấn hộ mình là nếu là người mới thì nên nuôi giống nào,sức khỏe tốt và dễ chăm vì mình và người yêu đều không có kinh nghiệm.mình thiên về bull vì fox sóc lông nhiều quá mà Sg thì nóng tội nó (.các bạn giúp mình việc chọn trước rồi sau đó khi đã quyết định chọn giống nào thì sẽ tiếp tục hỏi các bạn về cách chăm sóc và ăn uống.mà cho mình hỏi là giá tiền trung bình của mỗi giống luôn nhé,dù sao vẫn đang là sinh viên,tự dành giụm mua và chăm nên kinh tế không quá dư giả

bull pháp ý bạn ơi, loại đấy nhìn lạ, phốc sóc cũng được nhưng hợp với con gái hơn nên ny bạn thích là đúng rồi :)