• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TŨN hậu duệ của PAO và Cochmong

Free

Member
Bạn Free hỏi trực tiếp bác chủ (Thịnh), mình cũng chỉ biết qua VP forum. Nhưng mình tin là bạn Free sẽ được free, giống như chị Tú tặng con Cộc cho mình.
Có thể cho mình số đt của bác thịnh ko bạn Shakhi. Và bạn có thể hỏi giúp mình xem bác ý vẫn còn ý định tặng cho ae yêu thích chó và mình sẽ gọi cho bác thing. Cám ơn bạn shakhi nhìu!

WOLF-BROS

Member
Không phải là chán con ruột mà thấy thương em Đê Đu. Nếu Đê Đu ngoan không bắt gà thì chị sẽ nuôi, và vẫn ngóng chờ em BH mầu hung như sư tử giống em cún của HQ-Empire đấy nhé:))
chị nhận nuôi Đê Đu đi rồi chị em mình làm thông gia he he
em đính chính là con BH của ông HQ là màu golden nhé =)) em sắp có con BH vện xám rồi, sau này chị em mình lại làm cả thông gia BH cũng nên ;))

tuyluy

Member
chị nhận nuôi Đê Đu đi rồi chị em mình làm thông gia he he
em đính chính là con BH của ông HQ là màu golden nhé =)) em sắp có con BH vện xám rồi, sau này chị em mình lại làm cả thông gia BH cũng nên ;))
Hai thằng chó đực đều đầu gấu thì đánh nhau chết mất em ạ :( kết em ĐÊ ĐU lắm, nếu là cái thì khỏi phải bàn.

WOLF-BROS

Member
Hai thằng chó đực đều đầu gấu thì đánh nhau chết mất em ạ :( kết em ĐÊ ĐU lắm, nếu là cái thì khỏi phải bàn.
nếu là cái thì em cũng bon chen luôn ka ka thôi thì đành chờ hậu duệ của Đê Đu vậy, tin vui là ông chủ đã quyết định giữ lại con chó quí rồi :) vote cho ông chủ 1 phiếu he he

HQ-empire

Senior Member
Con ĐÊ ĐU này mặt như MC dáng cao to như BH nên mấy bác nhìn chả mê !