• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tôma<chó>vùng cao Bát xát-Lcai

kieumailc

Active Member
bác Kiều ah!nhà em mới có một chú GSD con con xinh xinh đấy bác có bắt về để lai giống với mông cộc để trở thành béc cộc không hả bác?????^_^
@ hoàng, Kiều đang ở ga lcai ,nếu mua được vé K sẽ đi HLong mang gsd về LCai, cảm ơn trước H nhé.

phamhuyhoang

Active Member
hehe!bác xuống đi nha ^_^ cho cả bé gái xuống cùng cho biết hạ long bác nhé^_^ em sẽ chăm sóc nó thật tốt chờ bác xuống đón nó^_^

KimCuong

Active Member
Cảm ơn bác Kiều và cũng xin bác cho biết lịch trình 2 nhóc này về dưới xuôi luôn nhé. Cuối tuần này em lên Lao Cai hậu tạ bác luôn. Hehe

vietlam

Hai em BH đẹp quá !! Bác nào sở hữu hai em này nhớ cập nhật thường xuyên anh em xem nhé.
Đúng là thú nuôi không gì bằng mát tay ... hihi

KimCuong

Active Member
Đề nghị bác Kiều cho biết sơ yếu lý lịch đầy đủ về em này nhé. Và giới tính của em nó là đàn ông hay là công công nhé. Theo đánh giá của riêng em thì thằng này là 1 em Mông cộc đực đẹp đó cho dù đã hơi già rồi. Hihi

kieumailc

Active Member
Đề nghị bác Kiều cho biết sơ yếu lý lịch đầy đủ về em này nhé. Và giới tính của em nó là đàn ông hay là công công nhé. Theo đánh giá của riêng em thì thằng này là 1 em Mông cộc đực đẹp đó cho dù đã hơi già rồi. Hihi

và đây là con gái -mong các bác cho ý kiến nhận xét.
em này có hộ khẩu tại Bát Xát,và cháu gái cộc này là sản phẩm của em nó:-bd:-bd:-bd

KimCuong

Active Member
em này có hộ khẩu tại Bát Xát,và cháu gái cộc này là sản phẩm của em nó:-bd:-bd:-bd
Được đó, cuối tuần này em lên Lao Cai, nếu gặp được bác anh em ta sẽ gặp nhau 1 trận và sẽ có nhiều việc muốn bàn với bác. Hẹn gặp bác./.

TaiVenh

Active Member
Bắc Hà lai cộc ?
Bắt con này đê bác Kiều ơi :-bd. Trông đứng tấn như Show Dog, ngầu quá.

Bác Manty lên đó đi kinh lý với bác Kiều, không biết đã có kết quả gì chưa ạ?

kieumailc

Active Member
Bắt con này đê bác Kiều ơi :-bd. Trông đứng tấn như Show Dog, ngầu quá.

Bác Manty lên đó đi kinh lý với bác Kiều, không biết đã có kết quả gì chưa ạ?
Báo cáo các bác : tập kết về nhà em 7 cháu;đã đưa về HN 6 cháu(4 B Hà; 3 cộc) ạ

18h15 tại nhà em

ga L Cai 20h ngày 01/02 /2010

TaiVenh

Active Member
Báo cáo các bác : tập kết về nhà em 7 cháu;đã đưa về HN 6 cháu(4 B Hà; 3 cộc) ạ

18h15 tại nhà em

ga L Cai 20h ngày 01/02 /2010
Hay quá, chúc mừng các bác nhé. bác Kiều cho xin tý review chi tiết về từng em đê.

Kiểu này mai kia em phải sang thăm bác Manty ngay mới được. Bác Manty confirm giờ hẹn cho anh em nhé. Tks.

kieumailc

Active Member
các bác cho thêm ý kiến về em

" già " mà "cay" này,nếu OK thì em đón cháu về cho vui cửa ,vui nhà ?

TaiVenh

Active Member
các bác cho thêm ý kiến về em

" già " mà "cay" này,nếu OK thì em đón cháu về cho vui cửa ,vui nhà ?
Em này mấy tuổi bác? Mõm bạc hết cả thế này liệu có già quá không?
Hình thể có vẻ OK bác ạ. Bác cứ hỏi kỹ tuổi rồi em sẽ tư vấn cụ thể nhé. :-bd

minhcuong

Active Member
Thứ 7 ngày 6/2/2010, một số anh em VietPet định đến thăm vườn cây cảnh của bác Manty, bác Kiều hỏi hộ lúc đó bác Manty đã mang cún về đến Hà nội chưa?
Anh em lại càng có cơ hội xem cún vùng cao.

Bác Kiều hỏi hộ luôn nhé.

Xuân sắp đến mà các bác du xuân ác liệt quá. :)