• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tô Măng 1200 USD

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
Cái tiêu đề là mọi người khó hỉu và tò mò fai hok. Nhưng zô đọc rùi các bạn sẽ hỉu ngay thôi mà.
Tô Măng là cặp giống Chihua thuần chủng 100% có nguồn gốc, gia phả, sức khỏe và hình thức tuyệt vời mà mình được anh Hùng ở trại Chihua thuần chủng Hùng Phong Bình Tây nhượng lại cho. Tổng giá trị của 2 bé là 1200 USD, bé đực là Tô còn bé cái là Măng, hy vọng là chúng nó sẽ cho ra những bé Chihua đẹp và đáng iu như bé Messi nhà A Hùng vậy.
Rất cảm ơn các bạn đã ghé thăm và ủng hộ.
Hình của 2 em nó đây nè
1) Bé đực - tên là Tô - ba là Tommy, mẹ là Mickey
Đây là ảnh em nó

Còn đây là ảnh ba của Tô

2) Bé cái - tên là Măng - ba là Ben, mẹ là Titi
Đây là ảnh em nó

Còn đây là ba của Măng

GA_DONG_TAO

Active Member
Híc... Giá khủng............................................................................................................................................................. Mong em nó mạnh khoẻ và cho ra đời nhưng em chia huahua đẹp.

Nhìn cái đầu nổi u cứ như đầu.....cá la hán ấy bác nhỉ:D. Chúc mừng trại chủ Hùng Phong Bình Tây

truongson1188

Híc... Giá khủng............................................................................................................................................................. Mong em nó mạnh khoẻ và cho ra đời nhưng em chia huahua đẹp.
Cảm ơn bạn nhìu nha, mình cũng mong sao bé lun khỏe và có những em bé iu iu nhìu hơn nữa, hjc

truongson1188

Nhìn cái đầu nổi u cứ như đầu.....cá la hán ấy bác nhỉ:D. Chúc mừng trại chủ Hùng Phong Bình Tây
Đó gọi là đầu quả táo bạn à, tròn và căng đét, hjc. Cảm ơn bạn đã ghé thăm.

truongson1188

Một số hình ảnh mới đáng iu của bé gái Măng hiền dịu, mời các bạn chiêm ngưỡng

Tiến-Q4

Member
_Mẹ bé Tô là Mickey, bé này lúc trước là ở nhà mình, sau đó mình bán lại cho A.Hùng, Mickey cũng là Mẹ của X-Men (bên nhà ông Phát) đó bạn. Chúc mừng chó đẹp

truongson1188

_Mẹ bé Tô là Mickey, bé này lúc trước là ở nhà mình, sau đó mình bán lại cho A.Hùng, Mickey cũng là Mẹ của X-Men (bên nhà ông Phát) đó bạn. Chúc mừng chó đẹp
Cảm ơn A đã ghé thăm nha, hjc............................

lambeckham

Active Member
2 bé nhà bạn đẹp lắm chúc bạn sẽ cho các em nó ra đời những chú chihua chuẩn

đọc cái chủ đề hình như la bạn show hình cún của bạn để khoe mọi ng biết là bạn xài 1200usd :thingking:

truongson1188

đọc cái chủ đề hình như la bạn show hình cún của bạn để khoe mọi ng biết là bạn xài 1200usd :thingking:
Minh chang khoe cai j ca, don gian chi la vi minh iu cac be, cac be xinh dep, minh muon tao 1 cai tit hay hay, la la de gay chu y va to mo de moi nguoi vao chia vui voi minh va cac be thui ma chu thuc su co nhieu be gia tri con cao hon 2 be nha minh nhieu. May ko co tieng viet, cac mod thong cam nha.

truongson1188

2 bé nhà bạn có hay sủa báo người lạ và biết trèo cầu thang k :)
Có bé Tô biết trông nhà bạn à, các bé leo trèo cầu thang nhanh như sóc vậy, hjc. Còn bé kia còn nhỏ nên chưa bít trông nhà.

lê long

Member
Bác ơi, tiêu đề của top cũng có gì đâu mà bác phải chém bác sơn làm gì...e thì e thấy cặp này đáng đồng tiền bát gạo đấy chứ..keke..chúc mừng a.sơn nhé.

truongson1188

Bác ơi, tiêu đề của top cũng có gì đâu mà bác phải chém bác sơn làm gì...e thì e thấy cặp này đáng đồng tiền bát gạo đấy chứ..keke..chúc mừng a.sơn nhé.
Hjc, cảm ơn Long nhiều nha. Hôm nào phải cho các bé gặp mặt mới được, hjc. Mà em cũng chuẩn bị đón 1 cặp giống nhà A Hùng về à.

đẹp quá..vẫn còn là niềm ao ước của mình..hic..chúc 2 bé ngày 1 đáng yêu và nhất là đáng đồng tiền nhe.

lê long

Member
Đâu có a ơi, thật sự bây giờ do công việc bận quá..e lại chuẩn bị đi công tác khoảng 1 tháng nên cũng chưa có ý định nuôi thêm..mà nhé khi nào lucky nha e lên giống bác cho lucky nhà e làm vợ bé em tô nhà bác nhé..keke..