• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tít nhà mình ^^ 17/05/2010

9669_9669

Member
Em mua được mèo rồi đấy à.Chúc mùng e nhé.Tuy nhiên mèo mua ngoài chợ là e phải cực kỳ chú ý đến sức khỏe của bé đấy nhé'

hihi tìm mãi mới thấy topic bé iu nhà mình hihi bé cứ đi ngoài rồi hết rồi lại bị chị à,vất vả lắm >"< bé đi vsinh toàn bôi hết ra đuôi >"< hic hic k bít dạy bé ntn nữa,suốt ngày phải tắm.,ai có kinh nghiệm chỉ giùm e với >"<

bạn rửa *** cho em ý bằng nước muối ấm nhé.ngày trước em tun nhà mình cũng bị như thế này.mình cho em ấy uống men tiêu hoá của trẻ sơ sinh và 3 ngày liên tiếp mình cho em đi tiêm ở khách san bảo sinh.thế là em ý khỏi bạn à.bạn có thể cắt bớt lông ở phần đuôi đi cho sạch sẽ .chúc em mau khỏi bệnh nha.thế em mèo nhà bạn vẫn chạy nhảy và ăn uống bình thường chứ?