• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tình yêu mới!

Longbop76

Member
Sau một thời gian tìm kiếm trẻ lạc mà không có kết quả, mình đã hạ quyết tâm tìm kiếm TY mới. Và hôm nay, xin đc ra mắt ae . Mình đang thấy e này hơi béo, nhưng cũng chưa biết nên cho tập tn cho phù hợp với lứa tuổi của e nó. Nhờ ae chỉ giúp!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
em này mặt mũi đẹp đấy anh Long ơi, anh cho ít thông tin về cân nặng độ tuổi của em nó đi anh, em đoán em này tầm 3 tháng..

Longbop76

Member
TY mới

Đây là giấy tờ của e ý từ Thai về, gia phả ông bà cha mẹ, ngày sinh của e ý. Hôm nay là dc 3 tháng rưỡi rồi.

Longbop76

Member
Tùng ah, e này 3 tháng rưỡi, nặng 12,5kg. So với con a bắt ở đàn của e thì con này chân tay to lắm:))

dell

Member
Con này mình biết, khung to giã man, mới có 3 tháng 10 ngày tuổi mà đã được 12,5 kg rồi, mình nuôi 1 em 5 tháng mới đc 13kg, bạn Dương Xăm khen thế là đạt tiêu chuẩn, thế em này là thừa tiêu chuẩn hay thừa mỡ phải kg các bạn

_DIAMOND_1984

Tùng ah, e này 3 tháng rưỡi, nặng 12,5kg. So với con a bắt ở đàn của e thì con này chân tay to lắm:))
Em này chân to thật anh à, nhưng có khi em phải cho em độc của em nên đọ chân với em này mới đc =))
em này Made in Tháilan hả anh?? mặt mũi đẹp đó, nhưng bm em nó cao ko anh hay thấp hả anh ???

Longbop76

Member
Tại e ko chịu để cho a "em độc" của e đấy. Bm e nó ko phải dòng họ lùn e ah:D
E màu blue a bắt của e bạn a nó lấy lại rồi, bjo còn mỗi e cái vàng kim mũi đỏ thôi.

_DIAMOND_1984

Tại e ko chịu để cho a "em độc" của e đấy. Bm e nó ko phải dòng họ lùn e ah:D
E màu blue a bắt của e bạn a nó lấy lại rồi, bjo còn mỗi e cái vàng kim mũi đỏ thôi.
Kiểu gì thì con độc lớn lên nó cũng về với anh, an tâm đi.....=))=))

Longbop76

Member
:(( em ko chịu đi bị đau chân ăn như lơn làm sao giờ? ae có nên cho ăn ko hay hạn chế vì em nó ăn khỏe quá

Longbop76

Member
Con này mình biết, khung to giã man, mới có 3 tháng 10 ngày tuổi mà đã được 12,5 kg rồi, mình nuôi 1 em 5 tháng mới đc 13kg, bạn Dương Xăm khen thế là đạt tiêu chuẩn, thế em này là thừa tiêu chuẩn hay thừa mỡ phải kg các bạn
Để em 5 tháng sau này để Kito chơi he he:D

Longbop76

Member
:-ss vừa cân em kito em lại lên cân moi 4 tháng đã 15,5kg ko biết em nó có béo phì ko nữa ae :(

Longbop76

Member
Mình đã giảm cổ phần ăn của e nó rồi, mà sao vẫn tăng vù vù, hôm nay là 18kg rồi:-ss

Longbop76

Member
H em nó dc 6tháng nặng 30kg chắc lịch đang thay răng khỏe sang tháng sẽ ép cân ko biết thế nào anh em cho ý kiến