• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

" Tình yêu " của đời tôi !

Love_my_dog_Mi

Milu được mang về trong một trận mưa xối xả .Em đang đi học về thì thấy nó bị vứt ở đống rác ,ướt như chuột lột .Thương quá nên đành mang về .Milu được khoảng 1 tháng rưỡi rồi ,ăn nhiều....thải ra cũng nhiều ,được cái biết đi đúng chỗ . Đây là hình ảnh của Milu

Đang ngắm ai ngoài kia.....:love struck:

Thấy tay là liếm ngay -.-"

Cứ thích chạy ra ngoài bãi đất cát phía sau gặm hoa gặm cỏ ,bới đất bới cát tung cả lên _ _"

Đang nghịch dép tổ ong của bố thì bị bắt quả tang .

bạn thật tốt bụng , bé Milu thật may mắn khi có một người chủ như bạn :love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:

quá dễ thương quá dễ tương,một em cún cực kì có phước và một người chủ rất đáng là người!tuyệt vời

bé dễ thương và trông lanh lợi lắm

bạn cố gắng chăm sóc bé cho tốt, nhớ tiêm phòng đầy đủ nhé :)

yeucuncon

Member
Bạn tốt thật đấy, Milu cũng đáng yêu lắm. Chúc Milu luôn khoẻ mạnh và hạnh phúc nhé

Chó xinh như thế mà có người vứt thì đúng là không thể hiểu nổi,nhìn em ấy đáng yêu thật.Mong cho milu đc sống sung sướng bên cạnh người chủ tốt như bạn.

knoor

Member
Oái, ai dã man mà lại vứt cún ra đường thế, may là cún đã gặp một người tốt bụng. Milu ngoan và chóng lớn nhé!

meoluoi8x

Member
cám ơn bạn đã có lòng tốt nhặt em ý về nuôi , mình tin rằng bạn sẽ không thất vọng vì nuôi em đó đâu , nhìn mặt em nó thông minh và không ngoan như thế cơ mà , mong răng trên dời này sẽ có nhiều người tốt bụng như bạn

fighter

Member
ko xem đc ảnh, hik. check lại link đi bạn ơi. nhưng mà bạn thật tốt bụng vì đã mang bé về nuôi,bé thật là may mắn đấy. chúc chủ với chó lúc nào cũng tròn quay. hehe

Love_my_dog_Mi

Ảnh này tải lên từ upnhanh.com nên bây giờ không xem lại được nữa .Đây là những bức ảnh cuối cùng của Milu .Đêm 17.3.09 ,Milu cào cửa và sủa ,em mở cửa ,Milu xổng dây chạy đi và không trở về nữa :cry:.

thanhnhut

Member
tội nghiệp quá,mình đọc đầu topic thì tưởng chú chó đó đã may mắn vì gặp được bạn rồi,xem bài cuối thì thấy bạn nói nó chạy đi ko trở về nữa làm mình thấy buồn thật,chắc bạn cũng buồn lắm nhỉ

XIn chia buồn cùng gia quyến ... !! Mong bạn sớm tìm lại được "tình yêu" của đời mình !!