• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm Vợ Cho Chuối Vàng"gà Thái"

ơ , anh đức đấy ah , hehe , dạo này lâu lăm ko gặp anh nhỉ , lai con nuôi gà tre nữa hêh , hay thế , dao nay a co lam o đấy nữa ko , lâu lâu rồi em ko ra đấy , đức milano :D :p

tôi bắt được một đôi gà nhà bác bình rồi,cám ơn anh nhiều.bác bình có khó tính lắm đâu,bác ấy vui tính và nhiệt tình lắm,chuẩn bị cho tôi nhiều phụ kiện để nuôi hai em này.có gì bạn chỉ cho tôi cách chăm sóc gà con nhé.
^^ Ông bạn này hên ghê Đức ah . Đôi gà đấy Giang bảo bác Bình để lại cho rồi nhưng mấy hôm ốm lên không đến lấy đc . Hôm nay hẹn bác ý là qua mà vẫn chưa khỏi lên đành phải nt bảo nếu có ai bắt bác cứ cho bắt hoá ra ông bạn này bắt . gà Thái non đặc biệt rất yếu nếu chưa biết cách nuôi thì gọi điện cho mình hoặc wa nhà mình , mình hướng dẫn và cho thuốc phòng bệnh . Bạn gọi ngay thì tốt vì mình biết bạn mới bắt sang nay thôi . Mình cũng đang nuôi 1 đôi từ lúc 1 ngay tuổi hiện khoẻ lắm
sdt mình nè 0935381984 ( GIANG ):chicken:

TRUNG_ND

Member
^^ Ông bạn này hên ghê Đức ah . Đôi gà đấy Giang bảo bác Bình để lại cho rồi nhưng mấy hôm ốm lên không đến lấy đc . Hôm nay hẹn bác ý là qua mà vẫn chưa khỏi lên đành phải nt bảo nếu có ai bắt bác cứ cho bắt hoá ra ông bạn này bắt . gà Thái non đặc biệt rất yếu nếu chưa biết cách nuôi thì gọi điện cho mình hoặc wa nhà mình , mình hướng dẫn và cho thuốc phòng bệnh . Bạn gọi ngay thì tốt vì mình biết bạn mới bắt sang nay thôi . Mình cũng đang nuôi 1 đôi từ lúc 1 ngay tuổi hiện khoẻ lắm
sdt mình nè 0935381984 ( GIANG ):chicken:
hehehe...may mắn thôi.mà không hiểu bác Bình bảo là một cặp thì liệu có phải không nhỉ?nếu mà bác ý nhầm thì thành một bề thì hỏng.

bonchan

Member
ơ , anh đức đấy ah , hehe , dạo này lâu lăm ko gặp anh nhỉ , lai con nuôi gà tre nữa hêh , hay thế , dao nay a co lam o đấy nữa ko , lâu lâu rồi em ko ra đấy , đức milano :D :p
Trời ai lại biết mình đây ?...bạn tên là gì mà lại biết mình vậy?...

To babygirl and Trung:hoá ra bạn Trung này cũng biết bác bình này ah?nếu biết rồi thì lên đấy nhờ bác tìm hộ cho,mà dạo này ae diễn đàn nhiều người biết cho nên có vẻ đắt hàng nghê hehhehe..

TRUNG_ND

Member
@bonchan:gà nhà ông đã tìm được vợ chưa.tôi thấy con trống của ông đẹp quá.lúc nào tôi cũng phải tìm một con như thế.

bonchan

Member
@bonchan:gà nhà ông đã tìm được vợ chưa.tôi thấy con trống của ông đẹp quá.lúc nào tôi cũng phải tìm một con như thế.
Mình tìm đau cả mắt nhưng chưa thấy chú gà mái nào cả,Hn ít gà quá có tiền cũng chẳng có gà mà mua uhm....:worried: