• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm Vợ cho "Bò" nhà em a ! = o =

quynhlien

Member
Tình hình là rất tình hình ạ. Bò nhà em là giống Xoáy Nam phi nhà bác nào muốn tìm chồng cho em nó ở nhà Thì alo cho em 1 cái em cho đệ đến ngay chứ để ko ở nhà cũng phí ;;) với cả bạ con nào là:-ss:-ss:-ss:-ss ấy con đấy...Nhưng khổ cái là trong nhà toàn đực zựa với nhau làm sao mà 8->8-> đc. Nên em thương đăng lên đây để xem nhà bác nào mà cần tuyển chồng cho em nó thuộc giống Xoáy Nam phi hoặc muốn lai dòng thì alo cho em theo số 0122.828.1186 hoặc 0937.353.886

P/s: Em bảo đảm chuẩn và chính xác 100%
Đây là "Bò" nhà em chưa chup đc ảnh riêng lên lấy tạm ảnh này

choxoayhp

Member
Theo mình biết có 1 chú tên Chung ở HN, chú ấy nhập về VN mình 1 đực 3 cái, chính vì vậy hầu hết các con chó Nam Phi tại VN đều xuất phát từ nhà chú ấy.
Con đực của bạn xuất xứ ở đâu vậy? Có thể cho biết nguồn gốc của nó k bạn ơi?

tuanchohang

Member
muon phoi xoay NAM PHI chi co gap anh TRUNG ac moi co loai thuan chung

anh TRung AU CO o ha noi co trai cho o bac ninh . anh dem ve viet nam chi 1 xoay NAM PHI duc ten la MAKI va 3 cho cai thoi . nuoi xoay NAM PHI rat than thien de gan , tieng sua rat to.

quynhlien

Member
Bò nhà mình ko phải mua từ chú Trung ac mà của bác mình nhập về nuôi giờ ko nuôi lên mình nuôi.Lúc cho mình có hỏi giấy tờ nhưng bác bảo mất rồi giờ chỉ có xác nhận đc mỗi là tai "Bò" có săm số màu xanh " hơi mờ" và bấm tai đánh dấu thôi bạn ạ

tuanchohang

Member
nha to cung co BO nhung la bo gai ? ban hoi lai nguon goc nhe ? bo cua to tu anh TRung aC co xam tai day du ? a TRung noi la k co ai nhap cho duc ve dau ?

choxoayhp

Member
thế thì nếu nguồn gốc k phải nhà chú Trung thì bạn thử xem dấu săm tai của nó ghi là gì?

quynhlien

Member
nha to cung co BO nhung la bo gai ? ban hoi lai nguon goc nhe ? bo cua to tu anh TRung aC co xam tai day du ? a TRung noi la k co ai nhap cho duc ve dau ?
Nhà bạn ở đâu vậy.Nếu ở HN thì bao giờ rảnh alo sang chơi tiện xem Bò nhà mình luôn. Tiện cho mình hỏi Bò nhà bạn màu vàng đậm hay nhạt vậy

choxoayhp

Member
Nhà bạn ở đâu vậy.Nếu ở HN thì bao giờ rảnh alo sang chơi tiện xem Bò nhà mình luôn. Tiện cho mình hỏi Bò nhà bạn màu vàng đậm hay nhạt vậy
Nhà chú ấy ở Chợ Hàng, Hải Phòng, bạn à!!!!

tuanchohang

Member
ngay hom qua chu k co nha lai xay ra 1 cuoc chien giua PHU QUOC VA XOAY THAI roi , phu quoc chu dong tan cong truoc , nhung kha nang dang chap nhan ve nhi voi BO XIN roi , hom qua bi bo xin can vao co , sang nay o nha noi la phu quoc k dam tan cong bo xin nua , trat tu co le sap duoc lap lai .