• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tìm sui gia làm vợ cho lucky (dachshund)

louiskootiti

mình có 1 chú nhóc hôm nay cũng được 6 tháng tuổi rồi,nay cần kiếm sui gia cho em nó,nhóc của mình la dachshund thuần chủng nha mọi người,hồi đó mình mua của bác sỹ bùi văn minh.màu nâu lửa.ai có nhu cầu thi pm cho mình nha,nick diễn đàn cũng được,còn yahoo là louiskootiti@yahoo.com.ai có basset hound càn tốt.thanks đã xem tin.bữa nào mình up hình em nó lên cho mọi người coi ha.mình ở gò vấp.số đt 0937994558

Thu Huong

Member
6 tháng mà mần sui gì chứ, bạn tính tảo hôn à? Ráng đợi cún được 1 tuổi đi, bỏ qua lần động đực đầu, lần thứ 2 thì mới phối giống được. Kết hôn sớm làm mẹ sớm cún không đủ sức khỏe đâu.

my_lucky

Active Member
Đúng như bác Thu Huong nói đấy ạ, bác nên để em nó đủ lớn đã chứ mới có 6 tháng mà bác đã cho em nó lấy chồng là quá sớm đó ạ, bác nên để bỏ qua 1 hoặc 2 lần động đực đầu là tốt nhất đấy ạ.Thân!

louiskootiti

trời,lucky là boy mà mọi người ơi,tại thấy nó thèm vợ quá nên đăng ký sẵn vợ cho em nó,bữa nào mình post hình nó lên cho mọi người coi nha

Thu Huong

Member
Boy 6 tháng cũng bé tí à, con dachshund quậy nhà mình cũng 06 tháng, thấy cũng hay ôm cún ba mà ấy ấy, trông mắc cười. Cún đực cũng nên để khoảng 1 tuổi bạn ơi, vậy cho súng ống phát triển đầy đủ mà chiến đấu chứ !

cun.yeu

06 tháng mà bạn tìm sui cho nó thì nó ko lớn được đâu.
Bác í đã bảo là tìm sẵn thôi mà lị. Đây mới chỉ là dạm ngõ cho đôi trẻ thôi.
Bác mà ở HN thì e đăng ký liền. Mít nhà e cũng đc gần 7 tháng. Là cái mà thỉnh thoảng lại ôm búp bê ...=))=)) Nhìn buồn cười lắm. Chắc e nó cũng đang dậy thì.

huynguyen

Member
mình có 1 chú nhóc hôm nay cũng được 6 tháng tuổi rồi,nay cần kiếm sui gia cho em nó,nhóc của mình la dachshund thuần chủng nha mọi người,hồi đó mình mua của bác sỹ bùi văn minh.màu nâu lửa.ai có nhu cầu thi pm cho mình nha,nick diễn đàn cũng được,còn yahoo là louiskootiti@yahoo.com.ai có basset hound càn tốt.thanks đã xem tin.bữa nào mình up hình em nó lên cho mọi người coi ha.mình ở gò vấp.số đt 0937994558
Xin cho Huy hỏi bác sĩ Bùi Văn Minh ở đâu? có thể cho Huy địa chỉ hoặc số ĐT được không? Cám ơn bạn nhiều. Thân