• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm rể ở mạn Long Biên,Gia Lâm

suki8x

Member
Bé của mình là Anh lông dài đang rất có nhu cầu

Mình thì mình rất yêu bé Chi tồ nhà anh Sơn, chị Hiền nhưng vì điều kiện không cho phép nên hai đứa chưa đên được với nhau

Mình mong tìm được rể ở gần nhà mình để các bé đi lại cho đỡ vất vả

Mèo nhà anh chị nào đang tìm vợ thì pm nhé

Khổ thân bé nhà mình giờ còn không chịu ăn uống nữa rồi

Help me !!!!:((

suki8x

Member
đùa chứ mình chả biết up ảnh thế nào nữa

giao diện đổi kiểu này khó up ảnh ghê

suki8x

Member
vì nhu cầu của em đã ko thể cưỡng lại
em nó đã đc đưa tới chàng rể tam thể to cao béo tốt rồi
nhờ mod close topic giùm

Downcome

Phó nhòm

Chuyển lại cái link cho bạn.

Đồng chí nhà bạn giống với thằng Tũn nhà tớ thế, khác mỗi nó đen thui :D

suki8x

Member

Chuyển lại cái link cho bạn.

Đồng chí nhà bạn giống với thằng Tũn nhà tớ thế, khác mỗi nó đen thui :D
công nhận
gái nhà này mặt rất ngầu chả khác gì trai
có gì còn ghê gớm hơn ấy chứ:D

milkygirl6390

Active Member
vì nhu cầu của em đã ko thể cưỡng lại
em nó đã đc đưa tới chàng rể tam thể to cao béo tốt rồi
nhờ mod close topic giùm
mèo đực màu tam thể hả chị... cái này là cực hiếm đấy... e nghe đồn 1000 con đực mới có 1 con tam thể...xác suất 1/1000...

mèo đực màu tam thể hả chị... cái này là cực hiếm đấy... e nghe đồn 1000 con đực mới có 1 con tam thể...xác suất 1/1000...
nhà em cũng có một bé mà mèo cái...........dữ lắm đánh nhau với anh chị nó quài mà nó mới vài tuần thôi :D

milkygirl6390

Active Member
nhà em cũng có một bé mà mèo cái...........dữ lắm đánh nhau với anh chị nó quài mà nó mới vài tuần thôi :D
theo mình học sinh học ngày xưa thì gen quy định màu lông của mèo nằm trong nhiễm sắc thể giới tính... hình như là thế thôi... nói chung là chỉ nhớ cô bảo mèo tam thể luôn là mèo cái... nhưng không phải không có mèo tam thể là mèo đực... có thể đột biến tạo ra mèo đực tam thể nên rất hiếm...:D... bọn tam thể hay đanh đá nhỉ... nhà mình cũng có 1 con...cũng đanh đá thôi rồi...hay chúng nó nghĩ chúng nó có nhiều màu hơn bọn kia nên phải tỏ ra anh hùng hơn bọn kia nhỉ...:blusshing:

ruồi bẹp

Active Member
theo mình học sinh học ngày xưa thì gen quy định màu lông của mèo nằm trong nhiễm sắc thể giới tính... hình như là thế thôi... nói chung là chỉ nhớ cô bảo mèo tam thể luôn là mèo cái... nhưng không phải không có mèo tam thể là mèo đực... có thể đột biến tạo ra mèo đực tam thể nên rất hiếm...:D... bọn tam thể hay đanh đá nhỉ... nhà mình cũng có 1 con...cũng đanh đá thôi rồi...hay chúng nó nghĩ chúng nó có nhiều màu hơn bọn kia nên phải tỏ ra anh hùng hơn bọn kia nhỉ...:blusshing:
đúng là có mèo tam thể đực bạn ạ nhưng mèo tam thể đực thì cũng đến 99,9% là bị bất thụ tức là mất khả năng sinh sản :D mình nghĩ bạn Suki nên lại tiếp tục kém chồng hoặc là biết đâu 0,1% của 1% lại thắng và bé nhà bạn có bầu :D

suki8x

Member
ko em ơi
mèo đực là mèo ta em ah,chị ko tìm đc rể cùng loại nên phải cho nó đi khẩn cấp nên thỏa mãn nhu cầu rồi
:D

suki8x

Member
đúng là có mèo tam thể đực bạn ạ nhưng mèo tam thể đực thì cũng đến 99,9% là bị bất thụ tức là mất khả năng sinh sản :D mình nghĩ bạn Suki nên lại tiếp tục kém chồng hoặc là biết đâu 0,1% của 1% lại thắng và bé nhà bạn có bầu :D
ngày xưa học ko để ý nên ko biết vụ này
hay nhỉ
thế cứ tam thể là nó lại * yếu * thế ah

milkygirl6390

Active Member
ngày xưa học ko để ý nên ko biết vụ này
hay nhỉ
thế cứ tam thể là nó lại * yếu * thế ah
meo đực tam thể là do rối loạn nhiễm sắc thể đấy a... cũng giống như người bị bạch tạng ý ...:D... nên chắc có lẽ là bị yếu hơn 1 tí :p con bé nhà chị xinh quá, về sau bọn trẻ con chăc cũng không kém phần đâu nhỉ ...:D

X

xuka3691

Guest
ko em ơi
mèo đực là mèo ta em ah,chị ko tìm đc rể cùng loại nên phải cho nó đi khẩn cấp nên thỏa mãn nhu cầu rồi
:D
có khi như thế lại hay. thằng tam thể tuy nó có đến 99% không sinh sản được . nhưng mà nó vẫn xxx được chứ . thế nên mượn nhờ bạn tam thể,vừa giải quyết được nhu cầu, lại vừa k sợ bé mang bầu, kéo dài thời gian chờ rể tây ^^