• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tìm người mua chung máy sấy cho cún !

Tom

Em cũng muốn góp lắm nhưng nhà em tận Hoàng hoa thám kia. chả biết mỗi lần lấy máy kiểu gì :-ss

Tom

cái 99 HHT ấy á:-?? máy sấy ở đó nó bán bn tiền vậy bác:-??

theanhvip.vn

nhưng dùng chung kiểu gì đây nhỉ :0 chẳng lẽ mỗi lần muốn dùng lại phải chạy sang lấy máy về rồi tắm hzhzhz

poscher911

Member
Tom khoi? fai? lo hoang hoa tham' gan` nha` minh` nay`.!!! lo j chuyen lay may' don jan? thoi ma`.!!! can` bao? minh` truoc' 1 hom^ la` ok.!!!

Tom

Bắc chủ thớt mua máy chưa bác cho em đóng tiền với :-/

Tom

Ô thế bác k nói thì làm sao biết tiền nong thế nào. Em đang có nhu cầu đây. Sắp rét đến nơi rồi. Cứ dùng cái máy sấy 2400W mà sấy thì chắc 3 lần là đảm bảo lông xoăn tít như đi làm xoăn giật ngoài tiệm luôn. Cực khổ lắm bác à :))

vananh081

Member
cứ đóng 1.800tr vào là bác chủ thớt sẽ phát cho mỗi anh em nhà mình 1 cái.bảo đảm ai nhận máy cung hai lòng luôn(máy sấy loại 1800w nhé....).................^^.

vananh081

Member
bác nào có alaska to đùng dùng máy sấy này thì bảo đảm em alaska của cac bác còn to hơn nữa,tăm xong dùng máy sấy cong xuất lớn lông lá của các em nó xù lên nhìn như gấu bông ý , nhìn bảo đảm là iu luôn.em nào đẹp sẵn rồi còn dep hơn, iu rồi thì iu hơn nữa. mà mùa đông cũng tiện, sấy chưa đến 10p là xong.bọn mình cũng đỡ vất vả .....

TaiHong

Member
chị VAnh dạo này cho thuê dịch vụ sấy lông ah ;)) cafe của em đâu chị ơiiiiiiiiii :))

vananh081

Member
Không em ah, chị đang khuyên những ai Nuoi cún nhiu lông thì nên Mua Thoai, sory em vụ caffe nhé, đang béo tốt lăn đùng ra ốm nên chẳng di đâu duoc, mấy hom nua nhé.

Yo!

Member
Mình cũng đang tìm người chung đây
Nhà mình ở quốc tử giám.
Máy định mua loại 2400w giá 1trieu8
Cần 2,3 bạn nữa chung, nhà quanh khu vực quốc tử giám để thuận lợi cho các bên ^^
bạn nào có nhu cầu liên lạc mình nhé;)

em toàn dùng cái máy sấy mà ngoài hàng gội đầu hay dùng í bác, bật nấc to là chạy vù vù sấy 1 lúc là khô :D máy sấy chuyên dụng cho chó thì có j hay hơn ko bác?

s2s2huy2

Member
Mình cũng đang tìm người chung đây
Nhà mình ở quốc tử giám.
Máy định mua loại 2400w giá 1trieu8
Cần 2,3 bạn nữa chung, nhà quanh khu vực quốc tử giám để thuận lợi cho các bên ^^
bạn nào có nhu cầu liên lạc mình nhé;)
minh cung o gan giam ne ngay o pho phan phu tien