• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm người để tặng 2 e vện

Hai31

Member
vì công viêc bận mình ko chăm sóc được muốn tìm ai đó yêu và đam mê chó, thì mình sẽ tặng 2 em PQ VỆN LỬA này

Chào anh, em rất mê dòng này hiện em đang nuôi 1 em PQ rồi cũng muốn có thêm 1 em cho có bạn,nếu anh để em 1 em thì tốt quá thanks anh, sô dd của em là 0989121984.

2 em này vện nhìn rất đẹp, nếu mà bán thì cũng phải được 7tr> í chứ. chúc bạn tìm được người chủ chăm chúng tốt :x

Mr Lab

Member
Chó như vầy mà bán 7tr thì khó nghĩ quá....mà chủ topic nói là tặng mà. Ko biết có điều kiện gì k? Để xem mình có đủ đk đc tặng k? Nhìn cũng hơi thích thích chút

tran van hoan

Active Member
Chó như vầy mà bán 7tr thì khó nghĩ quá....mà chủ topic nói là tặng mà. Ko biết có điều kiện gì k? Để xem mình có đủ đk đc tặng k? Nhìn cũng hơi thích thích chút

Em lại mới phát hiện ra anh Tuấn cũng thích chơi đồ hàng , nhất trò chơi Ú ÒA ... KHÀ KHÀ :)):)):))=))=))=)) Cho nên thằng em dại của anh nó mới bắt T Ờ C H I Ế C .................KHẶC KHẶC ....=))=))=)):-o:-o:-o:)):)):)) Mà em cũng rất được thích tặng không biết em có đủ điều kiện để được xét tặng nữa hay sờ không ......................

Hai31

Member
2 em này vện nhìn rất đẹp, nếu mà bán thì cũng phải được 7tr> í chứ. chúc bạn tìm được người chủ chăm chúng tốt :x
2em này ko dưới 20t một em, nhưng mình ko bán mà chỉ tặng. khi tặng mình cũng có 1 điều kiện nho nhỏ với người mình tặng.;););)

Hai31

Member
Em lại mới phát hiện ra anh Tuấn cũng thích chơi đồ hàng , nhất trò chơi Ú ÒA ... KHÀ KHÀ :)):)):))=))=))=)) Cho nên thằng em dại của anh nó mới bắt T Ờ C H I Ế C .................KHẶC KHẶC ....=))=))=)):-o:-o:-o:)):)):)) Mà em cũng rất được thích tặng không biết em có đủ điều kiện để được xét tặng nữa hay sờ không ......................
bác này thì ko đủ điều kiện để em tặng, thứ nhất là nói xấu e khakha:)):)). thứ 2 là bác đang ju 4 em malinois rùi, như thế làm sao mà chăm sóc tốt được 1 trong 2 bé này.=))=))=))

txh1403

Senior Member
tặng mình 1 em đi bạn ơi =p~,mà nhìn topic như kiểu đùa ý,chả phải nói 20m, 5m 1 con chó thôi mà cho đã gọi là tốt lắm rồi,thực sự ko tin trừ khi tặng mình luôn đi thì mình tin :))

Hai31

Member
tặng mình 1 em đi bạn ơi =p~,mà nhìn topic như kiểu đùa ý,chả phải nói 20m, 5m 1 con chó thôi mà cho đã gọi là tốt lắm rồi,thực sự ko tin trừ khi tặng mình luôn đi thì mình tin :))
nếu bạn muốn tặng bạn luôn để bạn hiểu là mình tặng hay đùa, nhưng cho hỏi nếu tặng bạn 2 em này thì bạn sẽ làm gì với 2 em nó ..?8->8->8->

txh1403

Senior Member
nếu bạn muốn tặng bạn luôn để bạn hiểu là mình tặng hay đùa, nhưng cho hỏi nếu tặng bạn 2 em này thì bạn sẽ làm gì với 2 em nó ..?8->8->8->
nếu bạn tặng,đấy là nếu nhá ,thì mình chỉ dám nhận dc 1 em thôi,nghe cái giá của chú chó đã hãi đối với mình rồi,tặng 2 em chả dám nhận luôn ý :)) ,và nếu bạn tặng cho mình thì đương nhiên mình sẽ nuôi rồi,bác hỏi câu buồn cười thế,xin về mang đi bán lấy lại 20m thì đương nhiên là ko dc rồi,chả lẽ bạn ko tự bán mà lấy 20m để tiêu chắc,và cái thứ thứ 2 mang về ko phải để thịt nữa rồi...mà bác dài dòng quá tặng em đê ,có cần đến tận nhà em check cho chắc ko ;))

Onami

Member
Nếu mua thì bao nhiêu tiền mình cũng mua em đang đứng trong ảnh dưới đây. ( Tất nhiên là trong khả năng tài chính của mình).

Còn thì mình không xin.

Nuôi hộ bạn thì được. Sau này bạn có điều kiện nuôi lại, mình sẽ trả. Nhưng nếu lúc đó 2 em đã sinh sản, thì mình xin lại 1 em chó con của 1 trong 2 em này. Thế thôi ạ.

nguyenducminh63

Active Member
Gia đình không có điều kiện nên em chỉ ... hóng cho sướng mắt, sướng tai thôi chứ không...%-(%-(%-(. Tôi đợi mãi câu nói của bạn này =))=))=)).

Topic này đăng đúng ngày Cá tháng tư. :-ss

tuanphamhau

Mình là Tuấn ở Hà Nội, thấy thông tin bạn đăng, nếu thực sự những thông tin như bạn đăng là chuẩn xác, không liên quan gì đến ngày cá tháng Tư như Splen nói, mình hy vọng sẽ được gửi gắm một em khi chúng ta thống nhất được các thỏa thuận như bạn nói. Số dt của mình: 0987203041

Ước gì Em được đón một Em Vện Phú Quốc này! Để nhà Em thêm đông vui có cún Ta, cún Ta nai và cún Phóc và giờ lại có cả cún Phú Quốc. Niềm đam mê và yêu các loài Cún thì Em có. Nhà và vườn rộng rãi Em cũng có mỗi tội Em chưa giàu giàu để tự mua thêm thật nhiều các Em cún về nuôi.

Juni

Em đang muốn xin một chú cún về nuôi, a ở HN ạ? nếu đc thì cho e xin 1 cún, nhà e có sân vườn rộng, có hồ, gần trung tâm và trc kia cũng đã từng nuôi chó rất lâu ạ. nếu đc mong a liên lạc vào số này 0906233384

hotboymeomeo

thôi đùa thôi mấy ông ạ nhìn topic lập vào ngày 1/4 thì biết ng hào phóng trên đời này ít lắm nếu mình ko nhầm bạn muốn khoe chó và số điện thoại còn tằng chó thì trắc mình ko tìn đc mình ko bao giờ tin nhưng thứ viển vông như này

catxu0610

thật ko vậy? cho e đi. nhà e rộng rãi lắm, sân vườn thoải mái. có một e chó lai già lắm rồi. nhưng ngoan và khôn lắm ấy. anh ko có thời gian thì em có thời gian. em là yêu chó nhất luôn. nếu sau này anh có điều kiện thì anh đón hai bé về. :( nhưng cũng đúng là nhớ lắm ấy nhỉ. e đi đâu xa nhà cũng nhớ bé nhà em mà sụt sịt ấy. anh xót quá ko nỡ để bé đi hả anh

Tu_Calvin

Mong bác chủ sẽ tặng e một em...hứa sẽ chăm sóc cẩn thận cho đi dạo thường xuyên
01666 242 991