• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm Mèo ALD hơn 1 tuổi màu đen Cafe Khu vực Tân Mai - Nguyễn Chính - Đền Lừ

koojjai

Member
Nhà mình vừa bị mất em mèo ALD tên Đô Đô 15 tháng tuổi, nặng khoảng 5kg. Màu Cafe cháy, mắt vàng. Khu vực Tân Mai - Trương Định - Đền Lừ - Giáp Tứ - Giáp Nhị. Ai có thông tin xin giúp nhé! Mình sẽ chuộc em bằng mọi giá!

koojjai

Member
ngưuguwowif up giùm mình với không thấy ai vào đọc cả chẳng lẽ chỉ muốn vào xin mèo hay sao :(

trang_89

Member
Bạn tìm đc mèo chưa????
Mình cũng ở khu đấy thays tình trạn mất chó mèo đáng sợ lắm
Ở đầu ngõ nhà mình có 1 hội chuyên lÀm thịt chó mèo ở ngoài đg,nhà bên cạnh hội đấy thì chuyên nuôi chó lớn lớn 1 tẹo rồi cũng ......
Còn chuyện lái mèo đi qua gạ bán mèo thì ngày nào cũng có,nhà mình chỉ nuôi 2 con mèo ta thôi,mà sợ bọn nó đi mất pải triệt sản rồi ko cho đi chơi mấy ( chỉ cho đi 15f buổi tối trên nóc nhà rồi gọi về lun)

loan_90

Member
to cung dang di chuoc meo cung bi mat va rat giong meo cua cau . neu mai to di xem ko phai meo cua to thi to cho dia chi cau qua day xem co phai meo nha cau ko ? gui sdt co gi to lien lac cho .

phuongpon

haiz...mèo đực hay cái hả bạn? bạn tìm kỹ chưa? lỡ em í mải chơi đi đâu vài hôm...hno em mèu đen nhà tớ cũng đi đâu...tìm cả đêm k thấy..tớ cũng cuống cuồng lên Vp tìm,lòng chất chứa căm cái bọn bắt trộm và ăn thịt mèo...hoá ra em í trốn trong tủ và ngủ quên:p đã thế gọi khàn cổ mà nhất quyết k lên tiếng%-(