• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm chủ mới cho em BKLN 9 tháng tuổi

phobos

Nhà nhiều chó mà không hợp nhau nên mình muốn tìm chủ mới chăm sóc cho 1 em BKLN, sinh ngày 1/7/14, giới tính đực, tên Xôi.
Hiện giờ Xôi được tầm 8-9kg, ăn tốt, dễ ăn, nghe lời, biết các lệnh nằm-ngồi-ăn-không ăn - bắt tay cơ bản. Quấn người, thích đứng 2 chân, vệ sinh rất đúng chỗ.
Mình muốn để lại cho bạn nào ở Hanoi để mình thi thoảng có thể đến thăm. Bạn nào có thời gian và yêu thương em nó liên lạc trực tiếp với mình nhé, giá cả với mình không quan trọng, mình không cho không vì giảm giá trị em cún nhưng cũng chỉ lấy vía thôi nhé. Tuấn Anh, 0932371526, m ở Phạm Ngọc Thạch.

myvan

E có nhà chưa bạn? Nếu chưa bạn cho m địa chỉ, nhà m có 1 e chó Nhật đực, m muốn mang qua xem 2 bạn có hợp nhau ko, nếu ok m muốn nhận nuôi e.

xuansinh

hiện tại mình có nuôi 1 em golden
nếu bạn thích thì có thể gửi em nó qua bên mình
golden mình 11 tháng rồi bạn à :D
nếu được thì bạn cứ gửi qua + thêm thức ăn dành cho nó và nói khẩu phần ăn

phobos

Đã có bạn đón rồi các bạn nhé, bận quá giờ mình mới update được. tks all