• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm chủ cho mèo con

hong tham

Member
Mình có 1 bé mèo con hơn 1 tháng tuổi,bé có 2 màu trắng và vàng.Nhà mình đang nuôi 2 bé rồi nên không thể nuôi thêm em này nữa,vậy bạn nào có điều kiện thì nhận nuôi em nó gìum mình nha,chứ không ai nuôi tội nghiệp nó quá,mình cũng không biết phải làm sao nữa.Mình ở q8,có gì gọi cho mình số này 01268120838,cám ơn nhiều.

Guitar

Cập nhật thông tin mèo con của T nè: quậy khủng khiếp, thích cắn người, cứ chạy theo chân người và cắn, bất kể lạ hay quen, ăn nhiều lắm.
Mình phải cắt móng tay cho nó vì nó quậy quá, hăng máu lên là táp, quào um sùm. Mình thấy nó có vẻ bự ra nhiều rồi. Xem hình nhé

Quá đẹp kết bộ lông của con này nhưng tiếc là bác trong miền Nam chứ ở ngoài này em cũng nhận nuôi rồi, dạo này nhà em cũng nhiều chuột đang tính nuôi con mèo mướp bác nào có thì cho em đăng kí môt con nhé em ở Hà Nội

hong tham

Member
mèo con dễ thương quá

Nhìn thấy nó yên ấm vậy T cũng vui rùi,hihi.Còn con nhóc ở nhà cũng quậy ghê lắm,nó cứ giỡn suốt hà,đang tìm chủ cho nó mà vẫn chưa tìm được,chán quá Thư ơi,không biết sao nữa,Thư coi có ai muốn nuôi mèo hỏi giùm Thắm nha.À Thư cho Thắm email hay địa chỉ facebook gì đi,có gì dễ nói chuyện với coi hình tụi nó dễ hơn,hihi.

hong tham

Member
hihi,nó dễ thương quá Thư ơi,con nhóc ở nhà Thắm cũng quậy khủng khiếp,đang tìm chủ cho nó mà chưa có,Thư có quen ai muốn nuôi mèo hỏi giùm Thắm nha