• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm chủ cho cặp trai tài gái sắc ( chó ta)

Mình còn 2 bé đực và cái 40 ngày tuổi ; chó ta nha các anh chị; long đen bóng ; dưới bụng và chân trắng; em chó cái bốn mắt có 2 móng đeo chân sau; em đực có 2 móng đeo ở 2 chân trước ; có 1 tý đốm ngay đầu lưởi giá mỏi bé la 350k /1bé . ai yeu thic cặp trai tài gái sắc nay thj lh 0938 289 367 ( Phan Chu Trinh ; F12; Qbình thạnh ; HCM ; ngay trường cán bộ mới xay ; gjap đường Chu Văn An -Phan Chu Trinh ). Cac bé đã ăn dc ; vj con nhỏ nen chua chic ngua ; moi biet an nen chua sổ giun . nhung suc khoe tot ko benh tat . minh uy tin cac ban yen tam. Do dang tin = dt ko up dc hinh ; nợ hinh nhé co gj lh de biet them thong tin ( mua het 2 bé la 600k nhé ; mua 1 bé minh se ko fix ; neu o xa qua don be thj minh se lay 500k ; vj minh ko co xe may nen ko di giao dc cac ban ; anh ; chj thong cam . ai có nhu cầu thì lh voi minh qua sdt nha do minh ko co thoi gian rảnh nhìu

yeuchohonvo

đen quá , nhà tận miền trung mà mới chết 1 con 5 năm màu đen trắng 4 mắt như trong hình , nhìn hình nhớ lại con chó của mình quá :((