• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm chủ cho 1 em mèo đi lạc xinh và ngoan

heo_sieu_bong

Ở khu tớ có 1 em mèo đi lạc. Em í là mèo mướp, 4 chân đi tất trắng muốt xinh xắn dã man :love struck: Tầm 3, 4 tháng tuổi gì đấy. Chắc em í mới đi lạc thôi vì lông vẫn mượt, body vẫn ngon lành ;).
Mà em í cực hiền nhé. Tớ là người lạ, lại gần bế mà em í để yên, ko gầm gừ gì hết. Thả em nó ra em nó cứ quấn vào chân làm tớ không nỡ rời xa cơ :love struck: < Không ngu si như em mèo nhà tớ, đi lạc chủ đón về còn gầm ghè, cào cấu T_T>
Tớ muốn nuôi lắm nhưng nhà tớ đã nuôi 2 con rồi, mama ko phê duyệt cho nuôi nữa:worried: . Hiện giờ em nó đang tạm trú tại quán cà phê dưới nhà tớ, có cô bé con chủ quán nuôi hộ. Bạn nào muốn nuôi thì nhận nhanh nhé vì tớ chuẩn bị chuyển đi rồi. Với cả trời lạnh mà em nó bị ở ngoài sân thì khổ thân lắm. Tớ đã dặn dò cô bé cẩn thận nhưng vì em í chưa nuôi bao giờ nên không thể tốt được :(.
-----Rất xin lỗi các bạn nhưng bác chủ quán ko thích mèo lạc vào nhà nên đã đuổi em í đi mất rồi :((. Tớ tìm mãi mà ko thấy. Khổ thân em í.Nếu tìm đc, tớ sẽ thông báo lại để các bạn đón nhé. Xin lỗi các bạn lần nữa :-s

mình là Yến....mình cám ơn bạn đã để mình làm "mẹ đỡ đầu" cho bé mèo tất trắng...hĩhĩ

Thật buồn là mèo tất trắng lại đi lạc không thấy đâu....nếu bạn tìm được mèo thì liên lạc ngay với mình nhé

heo_sieu_bong

huhu bạn ơi, mình xin lỗi bạn nhiều lắm lắm í. Mình sẽ có tìm. Nếu thấy mình sẽ lại báo cho bạn nha :((