• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm chồng cho Ngơ :x :x

kunluvv1994

Member
Ngơ nhà em mấy hnay gào khiếp quá , cũng định sau tết mới cho Ngơ lấy chồng lần 2 nhưng em nó gào rú loạn nhà , bình thường ít mồm mà sao những lúc tnày nó lắm mồm thế ko biết , cả nhà không ai ngủ đc vs nó :(:)(:)((
Ngơ nhà em mặt đần đần , nên em muốn tìm 1 đứa con rể mặt cũng đần gần như Ngơ ( Ba Tư , ALD , 34 lai nga , .... )
Em vào vấn đề chính luôn , vì sắp tết rồi nên kinh tế có hơi khó khăn chút xíu , nên nếu Ngơ có baby em sẽ tặng lại nhà nội 1 nhóc ( trừ trường hợp con đần đấy chỉ sinh đc 1 nhóc nhé T_T )
Vậy nên achị nào thấy hợp thì liên lạc với em luôn và ngay đi ạ :( Em cám ơn >:D<>:D<>:D<>:D<
Dưới chữ ký là ảnh lừa tình của Ngơ đần nhà em ạ :">:">:">
Yh : dont_ever_forget_smile
Sđt : 0927383937 (achị ntin nhé , vì đt em ko nghe đc thường xuyên :( )
E snăm 94 ạ ^^~

Chấu đc ko em ơi =)) thằng bé h men lắm mà nhìn to cực - bờm cực dầy em à ^^ dạo này chị ít vào 4rum nên h mới đọc đc tin ^^

kunluvv1994

Member
Chấu đc ko em ơi =)) thằng bé h men lắm mà nhìn to cực - bờm cực dầy em à ^^ dạo này chị ít vào 4rum nên h mới đọc đc tin ^^
Ngơ đần đc gả cho bạn Bông rồi chị , không rõ kết quả thế nào >"< lần trc' Chấu xuống nhà đã to gần gấp 2 lần Ngơ , h` còn to hơn nữa thì chỉ sợ đè Ngơ ko thở nổi thôi ý :))

tặng em ảnh mẹ con nhà Nhọ ^^ được 2 đứa

đứa đen là 4 chân đi tất, anh cả nhé
đứa vàng trắng thì là em gái

đấy, con cái của bố Châu Chấu đấy :X xinh yêu mà lắm mồm, sinh ngày 7/2/2013 em ạ... giờ vẫn chưa mở mắt đâu...

kunluvv1994

Member

tặng em ảnh mẹ con nhà Nhọ ^^ được 2 đứa

đứa đen là 4 chân đi tất, anh cả nhé
đứa vàng trắng thì là em gái

đấy, con cái của bố Châu Chấu đấy :X xinh yêu mà lắm mồm, sinh ngày 7/2/2013 em ạ... giờ vẫn chưa mở mắt đâu...
úi úi , thì ra mẹ bọn nhỏ là Nhọ :x :x thích thế 8->8->8->
con đần nhà e phối giống 2 lần r` mà ko đậu :(( bgiờ mới đc thấy mèo con ntnày đây T_T