• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm Chó lạc khu vực vườn hoa Đền Lừ 1- Hà nội

Hôm nay về quê cúng mới nhận được thông tin ông cậu mình bị thất lạc một chú Rottweiller khoảng 7 tháng tuổi nặng chừng 31kg
Khu vực mất: Vườn hoa Đền Lừ 1
Thời gian: 8h sáng thứ 6 ngày Thương binh Liệt sĩ (27/7)
Lý do: tuột xích chạy rông (mất luôn cả xích)
Ai có thông tin về chú Rott trên xin thông báo cho mình theo số ĐT: 09199.09100 để mình đến chuộc lại, mình xin trân thành cảm ơn.

Không ai ở Hà nội có thông tin về chú Rott này à? Buồn nhỉ. Nếu Bạn nào có thông tin dù mong manh cũng xin thông báo cho mình biết với nhé. Trân trọng cảm ơn

Mr.Bin102

Member
M ở gần khu đó nhưng k thường ra nên k biết , m chỉ biết là hôm qua đi bơi ở cái bể Đền Lừ , lúc đi ra thì có 2 tn đi Cub 50 đang bế một chú Rott nhỏ , còn đâu m k biết gì thêm nhé :-h ... Chúc bạn tìm đc chó sớm :x , chó này mà mất tiếc lắm đấy :(

chuotbeo668

Nhà mình mất một em Rott hôm qua nhưng rất may đã tìm được thằng mất dạy định dấu con chó nhà mình. Cũng phải căng thẳng nó mởi trả nếu bạn muốn tìm thì thử xuống Tân Mai hỏi thằng Hải Chó xem sao. Chính thằng này định lấy chó nhà mình. Ở khu quanh Đền Lừ thì thằng này chuyên gia lấy chó của người khác đấy >:)x-(