• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm bạn nuôi chó khu vực Láng - Ngã Tư Sở

MẹKen

Mình đang nuôi một em alaska trắng xám ở khu vực gần cầu Ngã Tư sở, mình muốn tìm bạn cho em nó chơi cùng, vì thế bạn nào ở khu vực này cũng nuôi chó thì giao lưu chút nhé:)

linchung

nuôi chim cảnh, bồ câu, cá cảnh đi bạn ơi, nếu thích thì làm bạn với mình nè

giang179

Member
Mình cũng ở Trường Chinh đâyyy..nhưng ko nuôi Alaska..mình nuôi Dalmatian :3 .. giao lưu như nào nhỉ :3>:D<

dung6890

Mình nuôi Samoyed cái ở đối diện Royal đang đến tuổi nghịch lắm mà k có bạn cho nó chơi cùng >:D<

phuczau2801

aloooooooooooooooo
có mình đây.... ngã tư sở luôn
có ji kết bạn fb nhé
fb: Orion Lười Bướng

nikeboy

Có bé Samoyed nhưng mà mới 2 tháng tuổi :D . Chờ thêm tháng nữa mình cho em đi giao lưu với cún của các bạn :D

MẹKen

Mình cũng ở Trường Chinh đâyyy..nhưng ko nuôi Alaska..mình nuôi Dalmatian :3 .. giao lưu như nào nhỉ :3>:D<
Trường Chinh hơi xa nhỉ, tại tối mình cho nó đi dạo loanh quanh thôi chứ k đi xa lắm, con gái đi 1 mình sợ nta giật mất chó=))
Fb mình: oanh ý tưởng, có gì add rồi hẹn ra công viên nha :3

MẹKen

Mình nuôi Samoyed cái ở đối diện Royal đang đến tuổi nghịch lắm mà k có bạn cho nó chơi cùng >:D<
Bạn ơi cho mình fb vs sđt đi, có gì cho chúng nó chơi vs nhau, gần nhà mình có mỗi con Bắc Kinh chán lắm :3, mà royal có cho chó vào k nhể=))

MẹKen

Mấy bạn gần nhà mình add Fb mình nhé: Oanh Ý tưởng, có gì cho các em nó đi chơi vs nhau :3

ameomeo

Member
Không tìm thấy kết quả cho truy vấn của bạn.
Kiểm tra chính tả hoặc thử một cụm từ khác.
tìm fb của b nó hiện ra như thế đấy :v
m cũng ở NTS đây ngay chỗ trả chanh ấy có j` add fb nhá Dương Dương

g.tuli2606

mình nuôi husky ở giầy thượng đình...FB Giang Tuli các bạn hen nhau cho các cún đi chơi đi

MẹKen

Không tìm thấy kết quả cho truy vấn của bạn.
Kiểm tra chính tả hoặc thử một cụm từ khác.
tìm fb của b nó hiện ra như thế đấy :v
m cũng ở NTS đây ngay chỗ trả chanh ấy có j` add fb nhá Dương Dương
Mình mới bị hack fb, h fb là Kieu Oanh nha bạn :3

ledem

Member
Mình đang nuôi một em alaska trắng xám ở khu vực gần cầu Ngã Tư sở, mình muốn tìm bạn cho em nó chơi cùng, vì thế bạn nào ở khu vực này cũng nuôi chó thì giao lưu chút nhé:)

Mình ở Linh Đàm nhá bé nhà mình là cái đc 10 tháng tuổi rùi :)):p