• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm bạn nào ở khu đô thị Việt hưng hoặc gần đó nuôi hộ mèo Mỹ

swan37

Member
Mình cần tìm một bạn nào ở khu đô thị Việt Hưng có thể nuôi giúp 1 bé Mèo Mỹ xù màu trắng.. Em tên Ngầu sống với mình được 1 năm (nhưng có rất nhiều kỉ niệm) thì mình sinh em bé nên không được phép nuôi phải đi gửi cách đây mấy tháng, mình có gửi cho e gái một bạn ở Đức Giang với cam kết không bán, chăm sóc tử tế và mình sẽ được đón về trong vòng 1,2 năm trở lên..
Vậy mà hôm qua m thấy tin đăng bán em í giá 2 triệu.. Mình quá bất ngờ và thất vọng nên đã liên lạc với bạn í để đón về.. Dạo trước bạn í khen em í lắm, cảm ơn mình rối rít, thế mà giờ nt rất cộc lốc, rằng em ấy bẩn thỉu, đi bậy lung tung đi bậy toe toét toàn trèo lên giường ngủ...
M rất nản, không phải nói sau nhưng trước đó mình có sang thăm em 1 lần thì mình cảm thấy Ngầu rất khác, mắt có chút sợ hãi chứ không phởn như ở nhà nên mình đã tính đón về từ khi gửi đc 2 tháng ấy, nhưng đợt đó bạn í khen em í và bảo mình sinh con sẽ không nhớ gì mèo nữa đâu nên minh cũng ngại ngại,.. haizz giờ ra thế này may mà còn cho đón về.. cơ mà nhà mình có bé Ngầu rụng lông không nuôi được. còn chuyện vệ sinh thì mình xin thề thời gian sống với mình em í toàn đi vào lỗ cống nhà VS, thi thoảng lão bị lú mới đi ngoài cửa WC nhà bếp vì chỗ đó ẩm.
Giờ mình muốn tìm bạn nào ở ngay khu đô thị Việt hưng cho mình dễ sang thăm và tiện quan tâm hơn và bạn nào thực sự yêu thương em í, không bao giờ bán em í.. cái này mình cũng không biết phải đảm bảo bằng cách nào đây..Ngầu đối với mình rất quý giá nên mình đã không đăng bán em í.. Giờ thấy bị rao bán thế này mình thương lắm.. Àh e í là công công nha, giờ chắc 2tuổi rưỡi rồi. Ảnh trong album facebook mình. các b sms cho m 0969 88 00 84 nhé