• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm ace nuôi husky ở thái hà, nguyên hồng, huỳnh thúc kháng

Datsky

Bé Mimi nhà mình 4 tháng rưỡi mới về hiếu động lắm, mặc dù e ý là cái nhưng là tomboy ;)) buổi sáng 7h cho ra hồ thành công chơi nhưng k có bé nào cho ra cùng để Mimi có bạn, bạn của mimi ở đấy là mấy e fox thôi, mình muốn hỏi ace nào ở khu vực quanh hồ thành công có nuôi husky hay alas mà cho đi ở hồ tầm 7h-9 rưỡi sáng thì cho ae giao lưu gặp mặt để có thêm cách chăm sóc các e nó nhé. E mới nuôi nên cũng chưa có kinh nhiệm nhiều nên muốn ace hay gặp nhau để có sân chơi tại hồ cũng cho các bé dk gặp nhau đùa nghịch :D

hung0606

Member
Em này cũng tên Mimi giống nhà mình, mình ở nguyễn thái học cũng gần hồ thành công đấy :D

anhtutcb

Mình cũng có 1 bé nè :) bé nhà mình cũng là cái nhưng đc gần 8 tháng rồi, dạo này bạn hay cho Mimi ra hồ lúc nào??? Nhà mình ở Thành Công luôn :D

Datsky

mình hay đi buổi sáng tầm 7 rưỡi đến 9h, tối khoảng 10h mới cho đi cho đỡ bụi hxhx, mimi có cái vệt lông màu nâu ánh đỏ như mẹ n nhưng phần cuối lại màu đen, chắc chưa thay lông hết, cũng chưa lên lông cứng của e nó, bạn nào ở gần đấy mà cho bé ra hồ h này thì pm sđt của mình nhé cho các bé tập sức khỏe cùng nhau 01643837948.
Thân.

mrtum195

Member
Nhà mình ở đê la thành đi ra hồ thành công hơi xa :) Chiều nào mình cũng dắt ra hồ ngọc khánh cho gần :D hì hì

monitor1987

Bạn ra tầm 5-6h chiều ấy hay tụ tập chó ở đấy đông lắm ^ ^, mình đi làm nên chỉ ra được buổi chiều tối thứ 7 và chủ nhật thôi.

Datsky

Bạn ra tầm 5-6h chiều ấy hay tụ tập chó ở đấy đông lắm ^ ^, mình đi làm nên chỉ ra được buổi chiều tối thứ 7 và chủ nhật thôi.
chiều tối tầm mấy h hả bạn, cho cái hẹn cuối tuần này chúng ta gặp nhau hihi :D ;))

monitor1987

Thì cuối tuần mình cũng ra tầm từ 5h đến 6h ấy, tầm ấy đỡ nắng ^ ^. Chiều nay có thể mình đi làm về sớm rồi cho Alas của mình ra đấy chơi. Đi vào công viên rồi rẽ trái khoảng 100m là thấy một bãi cỏ - đấy là nơi các bạn hay tụ tập cho các chó giao lưu với nhau.

Datsky

Số mình là 0915 348 358 có gì thì gọi mình sau nhé
vãi.... :-ss k nhìn rõ tên hóa ra a 87 ak ;)) e mới 93 thôi, ăn nói có gì k phải trước h a cho xin lỗi nhé :D hnao đi dk thì alo nhau a nhé

hung0606

Member
lần trước mình chó e Mimi nhà mình ra tầm 5h thế là bị chảy máu bàn chân, chắc do đường nhựa vẫn nóng :( các bạn chú ý nhé

vananh081

Member
lần trước mình chó e Mimi nhà mình ra tầm 5h thế là bị chảy máu bàn chân, chắc do đường nhựa vẫn nóng :( các bạn chú ý nhé
sao lai chảy máu bàn chân được bạn nhỉ? minh thấy cái đệm chân dầy dặn lắm mà, mimi nhà ban vẫn con bé con ah`?

Datsky

vậy nên sẽ k có khả năng cho mimi nhà mình ra buổi chiều, vừa bẩn bụi, đông ng chạy nhảy vướng cho bé, có nhiều khả năng thủy tinh cắm vào chân hoặc đá sỏi có cạnh nhọn cọ vào khi bé chạy nhảy ở đấy bạn ak :)*

sonhang

Member
mình ở thái thịnh tên hằng . cũng có 1 husky 4 tháng tuổi ( cái ) rất vui khi làm qen bạn ^^:)