• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tâm sự xin chó

Vn2358559

Mình tên thuận sn 91 , ở khu vực q1. Mình nuôi 2 con chó. Đêm 12/6 mình bị ng ta cán chết 1 con rất là buồn. Nay mình post bài lên đây để tìm xin nuôi 1 bé chó khác nếu có bạn nào muốn cho. ( mình nuôi chó thể loại hay giới tính như thế nào cũng được, ko đòi hỏi về dòng giống ngu ha khôn....vì nuôi chó là cái duyên) nếu bạn nào có dư chó muốn cho mình vui lòng nt sdt 0933 065 933 . Mình có thể qua rước chó về ko ngại xa đâu. Thank all mong có duyên

A/c nuôi chó lớn được không? Nhà e mới chuyển, nhà chật, vs lại mấy con chó nó sủa quài, hàng xóm la =)) nó dữ lắm, gặp ai nó cũn sủa. Nhưng được cái biết coi nhà và nhịn đến khi mình cho đi vs, trừ khi mắc quá chịu không nổi thì tại chỗ thôi. Nếu anh/chị nuôi được chó lớn thì có gì e gửi hình r coi s :3