• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tập đoàn mèo nhà Dinh-Linh

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Một số hình ảnh về tập đoàn mèo nhà anh Dinh-Linh, được sự đồng ý của gia chủ mình xin public lên forum, mời các bạn cùng vào góp gạch xây nhà cho tập đoàn này nhé: dân số hiện tại là 4 bé, điểm danh từng bé.

Mèo Lola

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Bé Lilie, thiếu nữ này hơi khó gần:

Bonus thêm ảnh em mèo hàng xóm và 1 vị khách viếng thăm:

Sheryl

Active Member
Yêu bạn Marble. Đẹp trai dễ thương, thân thiện. Sau này cháu sẽ thành hotboy cho xem.

chienvet

Chuyên gia thú y
Đây là đàn mèo của nhà anh Linh ở Tô Ngọc Vân đúng không anh Cương ơi. Em mới qua nhà anh ấy xong, anh Linh lấy Lilie từ nhà anh đúng không?:D

biode

Member
bé Lola có cái mặt giống Tũn nhà mình quá. Xin hỏi bố mẹ Lola là em mèo nào ạ?

Dinh-Linh

Member
Một số hình ảnh về tập đoàn mèo nhà anh Dinh-Linh, được sự đồng ý của gia chủ mình xin public lên forum, mời các bạn cùng vào góp gạch xây nhà cho tập đoàn này nhé: dân số hiện tại là 4 bé, điểm danh từng bé.

Mèo Lola

Gia dinh meo L&M xin gui loi cam on den hoangmoccuong da rat nhiet tinh xay nha cho cac be nha minh. Hy vong tu ngoi nha nay se co nhieu co hoi duoc giao luu voi nhung gia dinh meo khac tren VP.

Xin gioi thieu thanh vien gia dinh L&M: anh tren la be amzon ten Lola, female, 9 thang tuoi.

( Mong Mod thong cam vi latop minh dung k co dau. Cam on nhieu )

Dinh-Linh

Member
Bé Lilie, thiếu nữ này hơi khó gần:

Bonus thêm ảnh em mèo hàng xóm và 1 vị khách viếng thăm:

Be aln mau lilac o 2 anh tren cung la Lily, female, hon 4 thang tuoi.
Cam on Sheryl, Ki Nho va hoangmoccuong da den choi voi cac be de cac be co co hoi lam Model tren VP :D

biode

Member
Các bé đều đẹp và khỏe mạnh quá. Nhưng mình thích bé Lola nhất :x
Vì bé giống em Tũn nhà tớ quá, từ màu lông đến màu mắt. Ngay phút đầu tiên nhìn ảnh Lola, tớ cứ nghĩ rằng 2 đứa lứa, hoặc có họ hàng gì đó với nhau. Mừng húm.

Em này là mèo lai F1.
Tũn nhà tớ mất cách đây 1 tháng. Đến giờ tớ vẫn chưa nguôi được nỗi nhớ em ấy.
Nhìn thấy Lola nhà bạn tớ mừng lắm. Tớ xin đặt gạch mèo con của Lola ngay từ bây giờ nhé! ^^

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Vì bé giống em Tũn nhà tớ quá, từ màu lông đến màu mắt. Ngay phút đầu tiên nhìn ảnh Lola, tớ cứ nghĩ rằng 2 đứa lứa, hoặc có họ hàng gì đó với nhau. Mừng húm.

Em này là mèo lai F1.
Nhìn thấy Lola nhà bạn tớ mừng lắm. Tớ xin đặt gạch mèo con của Lola ngay từ bây giờ nhé! ^^
LoLa đã được gia chủ de-sex (triệt sản) xong, bạn ý giờ là neuter, không thể có hậu duệ nữa bạn ạ!

Sheryl

Active Member
Tũn nhà bạn có màu giống Lola thật! Xin xhia buồn cùng bạn nhưng đáng tiếc Lola nhà dinh-linh bị triệt sản rồi :(.

biode

Member
Ôi trời, mẹ của em Tũn thì bị tịt, chỉ đẻ được mỗi lứa. Buồn quá.
Nhà Dinh-Linh up ảnh các bé thường xuyên nhé!

Dinh-Linh

Member

Em này là mèo lai F1.
Cam on ban da khen Lola, vo minh cung quy be Lola nhat nha :)
Xin chia buon voi ban ve be Tun. Be Lola nha minh da triet san roi vi vo minh muon be luon khoe manh va giu mai ve dep :) . Moi ban luc nao roi den nha minh choi voi may be meo va Lola. So dt cua minh 094 595 6688