• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tài liệu Malinois do minhcuong viết (chưa hoàn thiện)

Mit2011

Member
Cám ơn Hội trưởng...
Thú thật, Mít chôm cái tài liệu này của bác từ khá lâu...đọc nhiều tài liệu về malinois nhưng thực sự đây là tư liệu rất quý bằng tiếng Việt, vừa mang tính tổng hợp, vừ đậm tính thực tiễn trong mối trường Việt nam...
Tuy chưa hoàn thiện nhưng nó giúp ích cho Mít rất nhiều trong việc quyết định chọn và nuôi 1 em Malinois.. một lần nữa xin cám ơn minhcuong...
Hy vọng tác giả có thời gian hoàn thiện nốt những phần còn dở dang của cuốn sách này, một đóng góp không hề nhỏ cho cộng đồng Malinois.

Thân
Mít

kieumailc

Active Member
Lâu lâu mới có time vào thấy CLB xôm quá; người vùng cao này không đóng góp được gi..nhưng cũng mơ ước được sở hữu một cuốn tài liệu này để tham khảo- khi nào có điều kiện ( time, ngô...) nhất định mình nuôi Mali .
Minhcuong cố lên !

minhcuong

Active Member
Anh Cường cho em hỏi, anh hiện đang công tác ở đâu ah? Có phải công việc liên quan đến CNTT hoặc máy tính, mạng miếc không?
Anh làm việc tại nhà, và là một thầy giáo không có bằng cấp gì cả ;)

emily_vn

Member
Ý em không phài nói về nội dung tài liệu đâu, nhưng cái skydrive, em ít thấy có người dùng lắm. Thấy anh dùng nên phải hỏi xem anh có làm gì liên quan đến máy tính hay không :D

Anh làm việc tại nhà, và là một thầy giáo không có bằng cấp gì cả ;)
thầy giáo malinoi của trại thống nhất thì mới đúng. chỉ tội học sinh lấy chồng rồi bỏ học bỏ thầy lên miền núi kiếm ăn =))