• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

SUNSETPET - Biến rau củ thành "động vật" -Phan I

sunsetpet

Member
Dưới bàn tay sáng tạo của những nghệ sĩ, các loại rau củ bình thường bỗng chốc mang trên mình hình dáng của những con vật hết sức sinh động.

sunsetpet

Member
post het hinh

Sunsetpet con nhieu hinh doc dao ma dep lam (hon 20 hinh) muon chia se voi moi nguoi ma khong biet cach nao ca
Ban nao chi giup!

Đề nghị bạn vui lòng đọc lại Nội quy diễn đàn! Thanks./.

Cất công sưu tầm rồi post lên diễn đàn cũng coi như bạn có đóng góp. Nhưng:
1 - Tìm trong diễn đàn trước xem những chủ đề, bài viết sưu tầm của mình đã có người đăng chưa. Tránh việc lặp lại gây rác diễn đàn.
2 - Không nên đưa cái tên nick của bạn lên đầu phần chủ đề bài viết như một kiểu "Đóng dấu chủ quyền" với những bài sưu tầm Copy & Paste

sunsetpet

Member
Do mới gia nhập diễn đàn nên mình chưa có nhiều kinh nghiệm.
Cảm ơn bạn nhiều nhé!

Sunsetpet con nhieu hinh doc dao ma dep lam (hon 20 hinh) muon chia se voi moi nguoi ma khong biet cach nao ca
Ban nao chi giup!
Chào thành viên mới !:wel:=D>
Bạn mới tham gia diễn đàn ngày hôm nay nên bạn chưa nắm rõ nội qui của Vietpet:rule:
PS : khi viết bài bạn nhớ dùng tiếng Việt có dấu và tuyệt đối không dùng ngôn ngữ Chat , tránh viết tắt nữa nha !
Các mod sẽ chú ý đấy và cảnh cáo lần 1 , treo nick 1 tuần nếu vi phạm lần 2
Thân ái !