• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sun cần bạn trai

Tình hình là bé yêu nhà mình đang trong thời kì '' kêu gào '' tìm trai em ý kêu gào từ sáng tới chiều , bỏ ăn , uống , nhưng khổ nỗi quanh nhà mình mèo đực tụi nó '' tuyệt chủng '' hết rồi hay sao ý mà chẳng thấy con nào bén mảng tới . Hôm nay đã là ngày thứ 4 rồi mà tình trạng '' gào rú '' này vẫn chưa có đấu hiệu chấm dứt. Bố mẹ mình mất ngủ vì tiếng '' hát '' quá hay của em ý nên quay sang '' xỉ vả '' mình

Xin hỏi có bạn nào ở TP.HCM có mèo đực , giống mèo Nga càng tốt , đang trong thời kì '' gào gái '' thì xin cho bé Sun của mình đăng kí một chân . Mèo nhà mình là mèo Nga , hình của bé đây:

máy tính của mình hư rồi , chưa sửa được nhưng may nhờ con em post được một tấm chụp chung vớ bé trên mạng nên mới có hình đăng lên

Xin cảm ơn các bạn nhiều lắm
P/S : nhà mình ở quận 9

cun0206

Member
Tiếc quá nếu bạn ở Hà Nội thì có phải là tốt không. Thằng Bim nhà mình cũng đang đòi gái ghê quá mà không biết làm thê nào đây

Vậy ư tiếc thật !
Bạn có biết cách nào cắt cơn cho em ấy được không? để mình còn đem đi triệt sản, chứ để kiểu này cả mèo lẫn chủ ra đường ở hết. Hic

Nếu bạn cần thì liên lạc với mình. Nhưng xa quá nhà mình ở quận 5 cơ, không biết bạn có kiên nhẫn để lăn lội xuống không :D . Đây là Chris nhà mình nè

Nick của mình là kinomakoto812. bạn nhắn vào đó nhé:)

Lúc đầu mình sợ trong thời gian gào đực tử cung bị sung huyết nên không dám triệt sản mới đi tìm bạn trai cho sun, hôm qua có ra bác sĩ hỏi thì mình đã quyết định tiêm thuốc triệt sản qua chu kỳ này rồi phẩu thuật triệt sản luôn. Cám ơn sự quan tâm của hai bạn, nhất là whitexsnow nhé:love struck: