• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sumo và Xám Ngố nhà mình

9669_9669

Member
Lâu rồi ko show ảnh mèo nhà mình lên.Hôm nay mới tậu cái nhà mới cho mấy đứa nên hứng chí ngồi chụp vài pô ảnh cho Sumo và Xám Ngố chường mặt lên đây hóng hớt với các bạn mèo khác vậy.:love struck:
Có nhà mới đẹp thế mà anh Sumo chưa hề ngó ngàng j đến luôn.Còn em Xám Ngố thì mình phải bế lên để chụp hình đấy chứ bt cũng bơ lác toàn tập với nhà mới.Hic hic

dexom555

Member
con mèo xam giống con mèo mimi cũa mình quá ! hic hic

cái sa hình bạn làm cho 2 pe mèo nhìn thíc thật, phãi bắt chước làm 1 cai mới được

Kún¥êu

Member
Á . Mấy túi canin chị 9669 để hớ hênh như vậy mà bọn nó không cào cấu cắn xé ạ. Như bọn nhà em mà để vậy là tập xác định với bọn nó rồi đấy.
Bao giờ con mèo nhà em dậy thì gào đực chị cho em kết thông gia với nhà chị nhé.

9669_9669

Member
Á . Mấy túi canin chị 9669 để hớ hênh như vậy mà bọn nó không cào cấu cắn xé ạ. Như bọn nhà em mà để vậy là tập xác định với bọn nó rồi đấy.
Bao giờ con mèo nhà em dậy thì gào đực chị cho em kết thông gia với nhà chị nhé.
Uh bọn nhóc nhà chị được cái ko bao giờ cắn xé túi bóng,chỉ cắn xé quần áo thôi ( đặc biệt là quần áo mới mua.hic)Uh khi nào mèo nhà em gào đực thì cứ cho sang nhà chị làm dâu nhé:love struck: