• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Summer Dog Show 22 -23 tháng 3 /2008

TheQuang

Member
TheQuang có chụp lại một số hình ảnh của dogshow trong chuyến ngao du đến Xiêm La tuần trước , bây giờ post lên diễn đàn chia sẻ cùng các bạn nhé :

+ Đây là những phần thưởng có giá trị tinh thần rất lớn cho những người chủ của các thí sinh :

+ Chúng tớ tranh thủ trang điểm trước khi đi trẩy hội nè !!

+ Sao 'bộ cánh' của mình lộng lẫy nhỉ ...:angel:

+ Các cậu nhớ thoa cho tớ tí gel nha !

+ Lòng yêu quý khuyển đã được hình thành từ bé :

+ Nào , chúng mình cùng tranh tài , cố lên ...cố lên...

+ Phần thi Bulldog là lôi cuốn TheQuang nhất vì trong số những ' anh chàng núc ních , phốp pháp ' kia có Willy's puppy mà .Có lẽ không lâu nữa đâu TheQuang sẽ rước hắn về

+ Ai trong bọn mình sẽ vinh dự nhận Cup đây ? Hồi hộp quá ...Chờ tí nữa thì biết kết quả thôi mà

+ TheQuang lên nhận Cup của Hội đồng ban giám khảo DogShow trao cho Willy's puppy ( TheQuang là gã dong dõng cao với đôi mắt mơ huyền...mờ vì đang cảm nhận Champion Cup - đứng thứ 2 từ phải sang )

+ Các thí sinh đến từ các kennel khác nhau với từng nét đẹp riêng trình diễn trong hội thi :

CÒN NỮA ...

CENTIMET

Member
thanh kiu rất rất nhiều ì vì đã sẻ chia những hình ảnh đẹp...cũng như góp phần xây dựng phong trào nuôi chó cảnh ở Vn
Kính chào và đoàn kết!

TheQuang

Member
Mình upload thêm một số hình tiếp đây :

:) Trên đây là hàng loạt hình ảnh mà TheQuang có được trong hành trình đi tham quan , học hỏi kinh nghiệm nuôi dưỡng & chăm sóc những chú chó yêu của người Thái & mong muốn san sẻ trên diễn đàn cho các bạn "cùng hội cùng thuyền" với mình ; bởi " nghề chơi cũng lắm công phu " mà .!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào anh Thế,

Mới đi Thailand về hả anh, dạo này chịu đi xem dogshow quá hen, chắc đã chấm được em nào rồi phải không anh?. Khi nào có em nào mới nhớ khoe cho anh em biết với nha.Thân.

TheQuang

Member
:))
Chào anh Thế,

Mới đi Thailand về hả anh, dạo này chịu đi xem dogshow quá hen, chắc đã chấm được em nào rồi phải không anh?. Khi nào có em nào mới nhớ khoe cho anh em biết với nha.Thân.

Chào Doanh ,

Cám ơn Doanh đã có lời hỏi thăm . Mình mới đi Thái về . Mình cũng đã chọn được 01 chú EB , góp phần tạo thêm những con giống , để bầy EB của VietNam ngày càng đẹp.

Willy con của mình sẽ về VN một ngày gần đây , lúc đó mình sẽ khoe với anh em nhé Doanh .!

Thân !----0918.182.166 ..Bạn Thế gửi

TheQuang

Member
mình thích nhất em bắc kinh và mấy em bulldog ,ko biết vietpet ta khi nào có dog show nhỉ
Thứ 6 ngày 13 ơi.mình cũng hy vọng một ngày gần đây hội quý khyển VIETPET đoàn kết lại mở rộng và phát triển ,nhằm tạo nên những DOG SHOW ngang tầm với khu vực.