• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Su Su - sinh ngày 16/8/2013

e này nhìn cũng ok....................còn nhỏ cũng chưa nói lên điều gì cả.ráng giữ nuôi đi ông bạn

e này nhìn cũng ok....................còn nhỏ cũng chưa nói lên điều gì cả.ráng giữ nuôi đi ông bạn
xin cám ơn ông bạn , thực ra còn 1 số cái chưa được nữa nhưng khi chụp hình đã cố dấu nó đi rồi . tạm thời thì mình đánh giá nó thế này : tai hơi to, lưng hơi võng, mình hơi mỏng , mắt hơi tròn và đuôi chạm lưng . đấy là tất cả những cái chưa được với kiến thức của mình hiện tại ....

a chăm tốt đấy.6th up tiếp để ae cùng nhận xét cái đc và ko đc
nó cũng kén ăn,mình có chăm đâu, chỉ có bà xã cho nó ăn thôi ... chỉ chơi với nó thôi . giai đoạn này thấy nó ăn tốt hơn nhiều....

Susu nay được mấy kg rồi P ơi?
hôm nay chắc cũng phải 6-7 kg rồi ý H ạ ...Chiều có ra sân chơi không ?

Thoaiquan

Member
Dạo này bạn mình chơi Vện ko nha , con này tai không To đâu , lông sát , nhìn mặt thấy chất PQ đó bạn !!!