• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Son nhà mình!!!!!

TiTinTin

Member
Dào này đi chụp bận quá nên bây giờ mới chụp được cho em gái em bộ ảnh . Còn mấy ngày nữa thôi là em nó được 7 tháng rồi . Anh em nhận xét cho em nó hay ăn chóng lớn nhé. ^o^

Mở đầu

Kết thúc

TiTinTin

Member
E cảm ơn báccccccccc. chúc bác có buổi tối vui vẻ..................................

suggar

Member
bức ảnh đẹp, mẫu cũng đẹp...........................................

nikita24480

Member
Đời mình mê rất nhiều thứ. Nhưng 2 thứ mê nhất là giai đẹp và chó đẹp. Dạo này bắt đầu có tuổi thì thấy rằng mê chó đẹp hơn.
Em này đẹp quá đi........nhìn không chán mắt luôn ý

ronaldo

Member
Đời mình mê rất nhiều thứ. Nhưng 2 thứ mê nhất là giai đẹp và chó đẹp. Dạo này bắt đầu có tuổi thì thấy rằng mê chó đẹp hơn.
Em này đẹp quá đi........nhìn không chán mắt luôn ý
bạn này mê vui nhỉ,thê giờ k mê giai nữa sao bạn?:)) cẩn thận xem lai đi,nói j thì nói chú co giai vẫn thích đấy bạn ơi

dragon82

Member
ảnh chụp rất đẹp, nhưng ko cái nào là màu thật của e nó, vì pts nhiều quá, nên chưa nhận xét về màu đc, nhìn cái mặt thì thấy rất khôn đấy ;)

TiTinTin

Member
em cảm ơn bác. chúc bác tối mát mẻ. vui vẻ ..............................................

ko biêt titintin khoe chó đẹp hay khoe tài chup ảnh đây. bắt đầu vào vụ gặt rồi chắc bận lắm nhỉ. khi nào tôi cưới vợ đến chup ảnh gium nha , lấy giá rẻ đấy. hi hi......

TiTinTin

Member
>Nam Phong : hehe , bác hiểu em quá hí hí. quảng cáo luôn. em còn nhiều lắm. tí nữa up bây giờ.
>Nguyenhoanganh: hehe! em cảm ơn bác nhé , vâng! nhưng bộ này e chụp = 5D bác à

hehe em cũng mới chơi thêm món máy ảnh nữa mới khởi nghiệp = em 600D chắc phải làm cho bé golden nhà em 1 bộ ảnh cho nó = bạn = bè thôi, hehe, có dịp mong được gặp bác để chỉ cho em vài đường cơ bản nhé!

TiTinTin

Member
ok bác , rảnh chủ nhật tới e cho Son nhà e đi chụp cùng mẫu . bác rảnh đi làm vài kiểu