• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Snoop nhà em,mọi ng` cho ý kiến

đúng là hơi gầy em ạ . Mấy ảnh đầu nhìn giống PIT :) cố gắng chăm sóc nó tốt em nhé

HieuSnoop

Member
E có đc chăm đâu a, gửi đi học để đáp ứng đc nhu cầu khôn đã còn xog thì về nhà đáp ứng nốt nhu cầu to con:))

atula

Active Member
Trông em nó càng lớn càng đẹp đấy em à ,lúc nào học xong cố gắng cho snoop đi off nhé .

HieuSnoop

Member
:)) ở dưới trại có ăn đc viên canxi nào đâu a tại nó vậy sẵn rồi, cái tai nhọn hay hình dao bầu đẹp hơn hả mấy a?

Trông da dáng lắm rồi em., bully tầm này ít con bụ bẫm lắm vì chúng nó fat triển khung xuong7 là chính đó.
Con Petty của anh mới có chưa được 7 tháng mà đã sa lơ rồi mới chết chứ.
Thân.

HieuSnoop

Member
e đang phân vân k biết cắt kiểu dao bầu hay nhọn hoắt a ạ vì hiện tại e thích cả 2 kiểu:)) mọi ng` tư vấn cho em với

HieuSnoop

Member
nhọn hoắt là kiểu tai cắt k có đường vòng ở sau mà nhọn thẳng lên trên còn dao bầu là hơi vòng vòng phía sau ý a

quá quá quá gầy rồi Hiếu ơi....đợt trước béo tốt bao nhiêu thì giờ gầy còm ốm yếu bấy nhiêu

manhcau

trông như pitbull rồi! .............. cho lên trại bị ngược đãi à Hiếu!!!!!!!!!

HieuSnoop

Member
tiền mua đồ ăn trên đó cho nó có = 1/4 ở nhà chắc táng toàn cơm rang cho Snoop nên gầy như này e mong hết nhanh 3 tháng về tẩm bổ cho nó mà ở đấy nguy hiểm quá hôm qua bố Snoop vừa cắn con becgie rồi bị cắn lại xước cả mặt sợ đc 2 tháng nữa chắc bị cắn hỏng hết nguòi