• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Site...(Pitbull) _ Boy Hai Phong92

Konica.dog

Member
Các em có cho anh góp vui tý nhé, anh cũng có 1 cún 10 tháng cũng đang định thử tý đây này. Cún Pit vện bên sân đó Tùng à. Chiều cân đúng 23kg. Có cần up ảnh ko ? Hay để anh up lên cho topic xôm một tý nhé ;;)

thế thì cũng hơi khó đấy a nhỉ??? hihi.... con site của em...con sát thủ của anh tùng....và con của anh...là 3 con..tìm thêm 1 con ghép vào đánh mới vui...chứ đánh 3 con quay tròn à??? hiiii...k tìm được thì cứ cho nó lên cho vui a ạ :D

Konica.dog

Member
thế thì cũng hơi khó đấy a nhỉ??? hihi.... con site của em...con sát thủ của anh tùng....và con của anh...là 3 con..tìm thêm 1 con ghép vào đánh mới vui...chứ đánh 3 con quay tròn à??? hiiii...k tìm được thì cứ cho nó lên cho vui a ạ :D
Ừ, vậy để anh cho cháu nó lên chơi. Các em định tập ở đâu thì alo cho anh nhé ;)

Ừ, vậy để anh cho cháu nó lên chơi. Các em định tập ở đâu thì alo cho anh nhé ;)
Sáng chủ nhật tuần này a ạ...10h tại tinh thành quốc tế...sàn giao dịch ATB..a đi từ ngã 3 quán trữ lên khoảng 500m..đường Lê Duẩn...k biết thì a cứ gọi cho em...

Phi Anh

Member
làm gì có ai về nhà là ngủ ngay đâu a...1 là việt pet...2 là việt dog mới yên tâm đi ngủ được a ạ =))
Còn mấy việc nữa, chú chưa đủ tuổi để bít...=))=))=))
Hôm nào cho lên HD giao lưu nhớ à nố anh nhé...

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Các em có cho anh góp vui tý nhé, anh cũng có 1 cún 10 tháng cũng đang định thử tý đây này. Cún Pit vện bên sân đó Tùng à. Chiều cân đúng 23kg. Có cần up ảnh ko ? Hay để anh up lên cho topic xôm một tý nhé ;;)
Anh nói thế nào ấy chứ.....hehheh. sát thủ đến giờ còn gần 11 tháng rồi mà con vện đấy anh bảo 1o tháng, hài quá anh ơi, hồi anh mang nó về nó đã to đùng rồi, mà đàn sát thủ mới gần ngày xuất chuồng, anh cứ xem ngày sát thủ đẻ với topic anh thông báo giới thiệu về trại PIT việt trung anh đăng bài ngày bao nhiêu là sẽ rõ...hihihihihi

Phi Anh

Member
vâng...cơ mà Chú cứ xưng anh...bố vợ cháu lại chẳng mắng cho ấy chứ...hihi
Ừ thì xưng Chú cho xong chuyên :)). Cái ông bố vợ của cháu lăm chuyên quá. Hôm nào chú cả mày quây bố vợ một ttân nhé :-*