• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

sinh viên Hải Phòng thích chó thì vô đây nhé

bamvao2

Member
bạn nào muốn nuôi tiền vía 200k.chó đực,trông nhà tốt.chỉ bán cho sinh viên.khi đi mang theo thẻ sinh viên.vì h đang chăm cho golden,husky,rot và cocker.ko để í em ấy.em ấy gầy hơn trong ảnh.mình sẽ chăm bé tốt hơn.chỉ 1,2 tuần sau là đón bé về đc.bé khoẻ mạnh.ko bệnh tật.đã gần 2 năm tuổi.nhà ở đường Lê Lai.xem ảnh thì qua rao vặt nhé

bamvao2

Member
xl nhé.bạn kimthuy20 đã nhận nuôi zùi.m đã đón bé về zùi nhưng hơi gầy.m muốn khi gửi bé cho chủ mới nó hoàn toàn khoẻ mạnh.vì vậy mình nuôi bé thêm 1,2 tuần nữa.sức khoẻ hiện nay thì ok

bamvao2

Member
xl nhé.học sinh sinh viên đc hết.nếu b kimthuy20 ko nhạn nữa thì b cũng có thể nhận nuôi.tiếc là mình chỉ có 1 bé thui

bamvao2

Member
mình cũng ko muốn cho bé về nhà mới nhưng phải chịu thôi.cứ tham mà để em ấy gầy thì cũng ko thích.m đang cố gắng bồi bổ để chủ mới sẽ nhận đc chú chó có sức khoẻ tốt nhất.m ko phải loại người thấy chó ốm là đẩy đi chỗ khác.chưa ai xin nhận nuôi đc chó ốm của mình đâu.mà cũng chưa ai thịt đc chó của m đâu mặc dù chó mình nuôi chết chưa dưới 20 con,có những con trên 30kg.con thì ng ta nuôi bệnh zùi mình nhận về nuôi nhưng ko đc con thì ko biết mua phải chó tq chợ hàng,con thì bị đánh bả.nếu ko tin có thể hỏi maxtoy1993.đấy là người duy nhất biết mình trong diễn đàn này