• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

sinh viên cần ace giúp đỡ để tìm mua được 1 bé husky th/chủng

hufun

em hiện là sinh viên học tại tphcm từ lâu đã đam mê dòng husky này nay để dành được 1 khoảng money để rướt 1 bé về nay chưa bít chỗ nào uy tín mong các ace trong 4rum giúp đỡ.
Em định mua 1 bé husky đực màu xám hoặc đen mắt 1 màu thuần chủng khỏe mạnh khoảng 2-3 tháng tuổi về nuôi cho có tình cảm giá khoảng 7-8tr vì là SV nên ko có nhìu tiền và đây cũng là toàn bộ gia sản hiện tại của em mong các bác giúp đỡ. Thanhs các bác nhìu.

kid1989

Active Member
8tr thì có thể nhưng quan trọng là có đàn nào đẹp để mà mua khôg thôi

pheupheu

Member
còn 1 con bị vỡ gạch giá mềm nhé,cùng đàn vs con mình mua
LH : 0912825079

kid1989

Active Member
Chuẩn là trong HCM Giá cao hơn :D Vì Hn phá giá nhiều + chó TQ nhiều nên bị thế nhưng cơ bản là chó có đẹp hay không. Nếu đẹp thì giá vẫn cao mà không đẹp thì giá mới thấp thôi

pheupheu

Member
cún màu j vậy inbox giá cho mình vs
màu nâu đỏ bạn ạ...như con ava mình nhé...mình thông báo hộ thôi có gì bạn cứ bảo Tuấn ở HN bảo..giá sẽ mêm thôi..chắc tầm 6tr-7tr vì bị vỡ gạch có người đặt rồi không lấy..nói luôn ở đây cho tiện chứ có phải mình bán đâu :D

thank bạn :)

màu nâu đỏ bạn ạ...như con ava mình nhé...mình thông báo hộ thôi có gì bạn cứ bảo Tuấn ở HN bảo..giá sẽ mêm thôi..chắc tầm 6tr-7tr vì bị vỡ gạch có người đặt rồi không lấy..nói luôn ở đây cho tiện chứ có phải mình bán đâu :D
bé nhà bạn đc mấy tháng r