• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sinh nhật tròn một năm tuổi của VP Quảng Ninh

Vipz.14

Member
vipz.14 vì tội ko nhớ lên 5000 cứ gọi là vớ vẩn
Dạ. Đọc tên nick thấy quen quen. Lại nhớ cái anh hát hay trong Bar Karaoke ở Hạ Long, Quảng Ninh thích bắt nạt trẻ con tên là Hà. Để cho chắc thì em 5000 mới phải dò lại chứ ạ :p Còn mà phạt em 5000 vì tội không nhớ tên phải 5000 Vnđ ấy à. Còn mơ đi nhé :p

1. Tội ăn cắp bản quyền "5000 Vnđ" của em 5000: 5000 Vnđ!.
2. Dọa trẻ con, bắt nạt nhi đồng: 5000 Vnđ! =))
3. Đòi 5000 Vnđ không đúng người: 5000 Vnđ! :))

Anh còn 5000 Vnđ được với em 5000 không ạ? :p

kinh rối ai mà dám đùa với em hiền anh nữa cơ chứ cứ gọi là gớm như sư tử hà đông hohhohhôh

Vipz.14

Member
kinh rối ai mà dám đùa với em hiền anh nữa cơ chứ cứ gọi là gớm như sư tử hà đông hohhohhôh
Hiền Minh chứ hổng phải Hiền Anh anh ạ. 5000 Vnđ. Nhân tiện thông báo luôn là không, em chẳng chụp được cái ảnh nào liên quan đến anh mà trông anh ra hồn cả :)) Nhìn như quỷ dạ xoa tóc trái đào mặt trái mít thân trái dứa lưng chôm chôm ấy :)) Trông củ chuối hơn cả sư tử Hà Đông :))

làm sao em có ác cảm với anh àh mà nói anh như thế nhìn anh còn ngon hơn anh thảo của e ấy chứ hohho

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Ảnh hôm đấy em nghĩ là còn rất nhiều,các bác không post lên mà cứ cho anh em ăn mầm đá thế này thì buồn lắm,post ảnh nữa lên anh LONG ơi.....

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Ca sĩ Vietpet Quảng Ninh​

Vieipet Qn kết nối....tiếng ca cùng thần tượng

Ấy đợi chút anh tặng hoa đã:):):)

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
các anh hay cho mọi người ăn mầm đá nhỉ còn ảnh nào pots tiếp lên đi mọi người ???

_DIAMOND_1984

tiếc thế hôm ấy Đàm Vĩnh Liêm không có mặt :( =))
Bây giờ mới thấy tiếc hả ông Liêm hít sờ le kia:D:D
Hôm đây em Phương của anh hát hay ơi hay mà anh không có mặt,em ấy cứ hỏi anh Liêm kute đi đâu rồi....làm em khó trả lời quá:p:p

Vipz.14

Member
Đoạn giữa thật là bốc.. Cháu xin đề cử 1 bác rất phê hát "rock" đến ..mê. Cháu không được "ê" nhưng đến thế là lê thê. Xin lỗi, cháu không giỏi thơ =)) Mà shock thật, vì giọng bác nào cũng phiêu cả =))

phamhuyhoang

Active Member
cô bé 5000 nói gì mà không hiểu gì cả ???cháu đề cử ai thì nói rõ ra luôn đi nào ^_^cháu đã hết quai bị chưa???

_DIAMOND_1984

Anh Hoàng cho em hỏi chút là em Vân tay đang làm gì đấy ạh, anh có biết không???$-)$-)$-)