• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sinh nhật của thành viên clb rottweiler hn

Chúc mừng sinh nhật bạn Hùng TY - TBGS HNRC. Chúc bạn sinh nhật vui vẻ, sức khoẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống
CLB Rottweiler HN

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng sinh nhật bạn Hùng TY - TBGS HNRC. Chúc bạn sinh nhật vui vẻ, sức khoẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống
CLB Rottweiler HN
Chân thành cám ơn CN CLB HNRC cùng toàn thể anh chị em yêu rottweiler đã gửi tặng bó hoa chúc mừng tôi ngày sinh nhật.

hoandq

Member
Chúc mừng sinh nhật bác HùngTY.<:p
Chúc anh và gia đình mạnh khỏe và hạnh phúc.

hungnđ

Member
suốt ngày ngồi uống nước cùng Anh Sáu mà không biết anh sinh nhật ngày nào thật là có lỗi, thôi muộn còn hơn không chúc mừng sinh nhật anh sáu.:)):)):))

tuansilk

Vietpet sponsor
Hôm nay, ngày 18-1-2013 CLB rottweiler HN tặng quà SN thành viên thứ hai trong tháng : Ngô Mạnh Quân. Chúc bạn và gia đình sức khỏe, hạnh phúc và thành công.

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng sinh nhật chú em nhé, tối nay thế nào cô ấy cũng chiêu đãi chú một món thật lãng mạn đấy. Chú chuẩn bị tinh thần mà đón nhận món quá đó nhé.

Nghe nói cho sunny lên đường rồi à . thế mà ko bảo anh anh mua đang định mở trạ toàn chó đực